Help Cần hỏi về một số forum chơi bẩn!

metropro2011

Junior
Reactions
62
MR
0.003
Chào mọi người,hôm nay rảnh rỗi ngồi xem lại một số forum trong thema.Tình cờ vào forum này:

Code:
http://www.warez-4ever.net

Đang rảnh nên log vào xem bài của mình view có cao không thì phát hiện tất cả link trong tất cả bài viết của mình bị thay thành link netload,mà từ lúc chơi ptu đến giờ thì có chiến thằng Netload này bao giờ đâu.Tìm tòi một hồi thì phát hiện ra một câu:
Last edited by Ardelean17
Hic,chắc thằng này là admin forum,nó làm biếng leech bài nên thay link của mình thành link của nó,thật là đê tiện quá đi!Anh em có ai biết forum nào giống như vậy nữa thì post lên đây để mọi người tránh nhé!

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Uhm hình như cái forum final4ever đúng là mất dậy thật, tự nhiên thay link của mình bằng ryushare đê tiện vãi cức

bama

Hero
Reactions
292
MR
0.001
Uhm hình như cái forum final4ever đúng là mất dậy thật, tự nhiên thay link của mình bằng ryushare đê tiện vãi cức

ko phải nó thay link nhá, mà nó chỉ chèn thêm 1 cái link ở dưới mỗi bài, dạng để nó an sale mà, cái đó là quyền nó mà, bác có site bác cũng làm vậy thôi

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
đúng là đê tiện,anh em PTU cũng lắm truân chuyển phết nhở!!!

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Thằng Final4ever 1 số host sẽ bị chuyển qua link Ryushare, còn 1 số không bị nhé. Kiểu như nó ban mấy host đó hay sao ấy.

Cesc0405

Hero
Reactions
414
MR
0.002
Thằng Final4ever 1 số host sẽ bị chuyển qua link Ryushare, còn 1 số không bị nhé. Kiểu như nó ban mấy host đó hay sao ấy.

Chuẩn nè,host nào nó ban thì nó auto replace = link ryu hoặc extabit của nó.
post Extabit/Ryu chả bao giờ bị thay = link của nó

NÓ thay link của bạn đó

4rum khác thì không biết nhưng final4ever thì check vẫn là link của mình nếu host không bị replace.
Và nó auto replace , xong sau khi post xong sẽ thấy link bị replace liền.
Còn 4rum bạn kia nói là do thằng nào đó chơi bẩn vào edit bài :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,659
176,086
Latest member
huyhz123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week