Cần hỏi về cách chạy nhiều otohits, hitleap tren một PC/VPS

gonaoban

Pre-verified
Reactions
23
MR
0.012
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
như tiêu đề trên. Cần bạn nào giúp mình cái này! Tks trước :D

Upvote 0
Upvote 0
lam ma bi loi? khong the chay duoc. Khong kiem ai teamview giúp được. Tks bạn. Để mình thử lại lần nữa. Và kiếm thêm cách khác nữa.
trên PC mình có một cách nửa là dùng máy ảo, 1 PC cấu hình kha khá chạy được 4 máy ảo, sau đó fake ip bằng hotspot vpn, như vậy là chạy được 4 hitleap, 4 oto trên một PC rồi
Đã test không nói ngoa

Upvote 0
trên PC mình có một cách nửa là dùng máy ảo, 1 PC cấu hình kha khá chạy được 4 máy ảo, sau đó fake ip bằng hotspot vpn, như vậy là chạy được 4 hitleap, 4 oto trên một PC rồi
Đã test không nói ngoa
Càng nhiều ram càng tốt. Mình ram 2GB.... chạy test thử có thể lên 8 em vẫn lướt web bình thường, mỗi máy ảo mình lấy có 128mb ram thôi :D vẫn mượt lắm

Upvote 0
giờ tớ ko chiến, tớ tìm xem còn cái ảnh hôm tớ làm 8 em chạy cùng lúc :D

Upvote 0
Đã test không nói ngoa
bác chạy máy ảo gì vậy ?

Upvote 0
bác chạy máy ảo gì vậy ?
Tùy bản win, có bản bạn chạy bằng VMplayer, Ko thì chạy Vỉrtual Box (microsoft) Oracle VM VirtualBox

Trên mạng có nhiều HD, thường thì tạo cho nó 10GB dữ liệu, lưu vào ổ D để lần sau còn dùng lại. Khó khăn có thể pm yahoo mình teamview mình chỉ tận tay (free)

Upvote 0
Tùy bản win, có bản bạn chạy bằng VMplayer, Ko thì chạy Vỉrtual Box (microsoft) Oracle VM VirtualBox

Trên mạng có nhiều HD, thường thì tạo cho nó 10GB dữ liệu, lưu vào ổ D để lần sau còn dùng lại. Khó khăn có thể pm yahoo mình teamview mình chỉ tận tay (free)
mình biết cài, mà lên vps nó lag quá @@ định hỏi cái nào nhẹ đó mà

Upvote 0
trên VPS mình đành chịu, vì mình cài thử chuột giật lắm.... nhẹ thì chỉ có thằng VM virtal thôi bạn

Upvote 0
trên VPS mình đành chịu, vì mình cài thử chuột giật lắm.... nhẹ thì chỉ có thằng VM virtal thôi bạn
oh thanks, mình dùng nó thấy lag ko chịu đc :|

Upvote 0
bác ib mình cái yahoo dx ko. Có j toi mai di lam ve mình nghien cuu. Có j khong hieu thì mình sẽ hỏi bác. tks bác trc nha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week