Ask cần giúp đỡ W-8 Online Tax Form CPAlead sẽ hậu tạ

vừa giúp anh tranau90 điền xong, anh em nào cần điền thì pm yahoo em ở trên, nhưng sau 5h nhé, thanks cả nhà, h e hơi bận chút, dùng máy ảo nên lag ko teamview đc ^^

cuns2 đang tuyển người yêu anh em nào cần giúp thì pm 5 giờ có mặt nhá=)), nhớ là bạn đấy đang bị bệnh rất khổ nên có thêm chút quà

điền xong cho chjmsetoc, socola và 1 số bạn rồi, còn ai nữa thì cứ pm yahoo hoặc add nick mình nhé, mình onl sẽ điền giúp, h đi ngủ tí đã, uống kháng sinh xong nó hành ghê quá :(

điền xong cho chjmsetoc, socola và 1 số bạn rồi, còn ai nữa thì cứ pm yahoo hoặc add nick mình nhé, mình onl sẽ điền giúp, h đi ngủ tí đã, uống kháng sinh xong nó hành ghê quá :(
tks cun nhé.định mời cun làm vài chén bị cun dọa cắt cốc :m162:

thanks cún nhé.................:binhsua03:

điền xong cho 2 bạn nữa rùi, ai còn cần thì pm luôn nhé, ko mấy hôm nữa mình bận ko giúp gì đc đâu :D

đc 1 cơ số bạn rùi đã điền xong chờ active #:-s, mod đừng close vội cái topic này, ai cần điền nữa cứ báo danh yahoo ở đây mình rảnh sẽ pm điền cho nhé :)

- - - Updated - - -

CPA chuẩn bị ra đi :(

điền w8 là 1 chuyện, các bạn ấy làm như nào cho nó paid là 1 chuyện khác, cũng chưa tới nỗi ra đi đâu ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back