Cần giúp đỡ về Vultr?

nguyenson78

Senior
Reactions
164
MR
1.182
Tình hình là e đang trial nhiều acc Vultr mà chỉ có mỗi 1 máy tính với mỗi cái ip cố định (Hack wifi của hàng xóm nên không reset mordem được) vậy có thể remote tất cả vps của nhiều acc mà kg sợ bị Vultr phát hiện và bị ban acc không các bác?

Tình hình là e đang trial nhiều acc Vultr mà chỉ có mỗi 1 máy tính với mỗi cái ip cố định (Hack wifi của hàng xóm nên không reset mordem được) vậy có thể remote tất cả vps của nhiều acc mà kg sợ bị Vultr phát hiện và bị ban acc không các bác?
trước thì ko sao, h thì k biết thế nào :) tại lâu ko dùng vultr. bạn dùng window hay centos

trước thì ko sao, h thì k biết thế nào :) tại lâu ko dùng vultr. bạn dùng window hay centos
Mình dùng windows. Hiện có 10 acc trước mỗi acc dùng vps google để remote nên an toàn, giờ hết hạn trial google rồi nên định chuyển về 1 máy mà sợ bị ban acc. Thanks bạn!

Các bác cho em hỏi làm cách nào để reg được nhiều acc trial trên 1 máy tính mà ko bị vultr phát hiện ạ? Cảm ơn các bác nhiều :(

bác giới thiệu chỗ mua acc được không, ngoài sonlove ? đang cần acc vultr trial quá
bạn mua 100con 5$ = 200$
1 Con Free 50$ = 10 con 5$ tính ra mất 10 con Free 50$ = 100con 5$ vậy chi 1 con Free 50$ = 20$ ngon thế cao hơn cả bác kia bán 10$ 1 con

bác chỉ e làm ssh private trên vps windows vultr với. e tìm mãi vẫn k biết cách.

ý là bác ấy log in 1 acc vultr = 1 máy ảo + 1 ssh private để fake IP đó mà

Bác nào bán acc vultr 50$ pm e nha, đang cần 5 account. E trả cho 15$/acc , rate tốt hơn bác soonlove luôn í :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back