• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần giúp đỡ về soft xiaoa

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là 2 ngày hôm nay máy mình gặp tình trạng đang gõ bằng soft xiaoa thì bị out đột ngột mà ko có thông báo lỗi nào hiện ra, sau khi xoay sở đủ cách (quét virus,ghost máy...) vẫn ko dc thì mình đã cài lại win (mình xài win7) bằng bản chuẩn dowload từ trang chủ của microsoft + key bản quyền nhưng vẫn bị thế (win sạch chưa cài thêm gì hết nên loại trừ trường hợp xung đột phần mềm ).Quyết tâm test 1 lần nữa với 1 máy bàn cũng cài win7 và tình trạng tương tự vẫn xảy ra :binhsua160:.Kết quả của 2 ngày là mình đã bị band hết 11 acc trong đó đa số acc trên 2k capt :binhsua47:.Pm khắp nơi thì ko thấy xiaoa update mà vẫn đang xài bản 6.01.1.3.Hết đường rồi nên đành lên đây tham khảo ý kiến các bro nào có xài win7 mà bị thế này bao giờ chưa, bros xài xp vẫn xài bình thường chứ ? Bạn nào có cách giải quyết hay xin chỉ giáo cho mình.Nếu bí quá mà ko giải quyết được các bro cho mình xin địa chỉ uy tín mua soft khác để xài (panel asia,dk auto...) chứ ko cứ như vầy mình chỉ có từ nghèo tới đi ăn mày :binhsua46:
Mong đợi sự giúp đỡ của các bro :binhsua27:

tai lai sotf copy vo o C giai nen ra copy cái user cũ wa soft trong o C roi dang nhap lai gõ thôi.

tai lai sotf copy vo o C giai nen ra copy cái user cũ wa soft trong o C roi dang nhap lai gõ thôi.
bạn đùa hả,nếu dễ như vậy mình sẽ ko phải ngồi type 1 đống để các bạn hiểu trường hợp của mình đâu :| mong bạn đọc kĩ bài mình viết :|

ông thử đi bên tui cung bị lần rồi nhung copy wa dowload tren C giai nen ra test acc van bin thuong ko bi gi nua ca
do soft chu dau phai do máy

ông thử đi bên tui cung bị lần rồi nhung copy wa dowload tren C giai nen ra test acc van bin thuong ko bi gi nua ca
do soft chu dau phai do máy
Thì tui cũng đã thử hết rồi chỉ còn nghi vấn do soft nhưng cái vấn đề tải lại tui cũng thử ko dưới chục lần rồi,còn cái file xml user ID ông nói đó là 1 cái database mini dùng để lưu nhớ tạm lần sau mở soft khỏi cần ghi user lại nữa tui viết chục file cũng dc chứ đâu liên quan gì đâu :binhsua45:,dù gì cũng cám ơn ông đã quan tâm vấn đề của tui :binhsua78:

Máy trạm or dkauto đê bạn tuavit.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back