Cần giúp đỡ về paypal VN bị limit - Có ảnh ạ

kikilulu

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em được chuyển tiền từ Paypal US, xong pp VN của em bị limit luôn, bên cạnh tiền vẫn còn nút unclaim nhưng em chưa dám ấn
Pay pal yêu cầu 3 vấn đề sau
1. confim credit card >>> cái này thì em phải chụp cái thẻ ACB của em gửi cho paypal hả các bác?
2. Provide proof of delivery >>> cái này là em chả biết cung cấp thế nào vì đâu có track chiếc gì :(
3. Provide invoice >>> cái này cũng ko biết làm thế nào luôn
---------
Bác nào có kinh nghiệm giúp em với

Attachments

• pp limit.jpg
    pp limit.jpg
    53 KB · Views: 62
Last edited by a moderator:
Theo mình biết ( do từng bị nên tìm hiểu)
Bước 1: Confim credit card: Bạn nhấn vào xác nhận lại thẻ mà bạn đã dùng để Verify thôi. Sau đó đổi mật khẩu hay câu hỏi bảo mật do nó yêu cầu...
Bước 2: Provide proof of delivery: Cái này hình như là bằng chứng đã giao hàng của bạn, để Paypal nó biết bạn nhận tiền do giao dịch đàng hoàng chứ không phải scam hay hack paypal...
Bước 3: Provide invoice: Hóa đơn của món hàng bạn đã bán
Nói chung theo mình thì khó gỡ trường hợp này rùi.
Nếu không được nữa bạn pm bạn thangquynho trong diễn đàn này nhờ bạn ấy giúp xem sao!

Nếu ko nhầm thì đây là số tiền đầu tiên bạn nhận về tài khoản, mình ko cần xem tài khoản của bạn nhưng bạn có 2 lựa chọn

1/ tiếp tục sử dụng tài khoản đó. gỡ limit tài khoản, mất nhiều thời gian : làm thẻ Visa và hoàn thành Bước 1: Confim credit card
#trên giao dịch đang có nút unclaimed, bạn nhấn vào sẽ thấy cancel hay deny j đó mình quên mất, và tiếp tục cho hoàn tất trả lại tiền
#Với 1 nội dung là tôi đã hoàn trả số tiền trên , tôi làm việc cho người ta, 1 website,hay j đó thanh toán cho thành viên(điều này bạn phải tùy cơ ứng biến) hoàn thành Bước 3: Provide invoice ,bước 2 sẽ dựa vào bước 3 khi xem xét xong sẽ tự động complete, tùy theo người xem tài khoản của bạn quyết định.

2/ bỏ tài khoản đó, đăng ký tài khoản mới, nhưng tài khoản kia phải trả tiền về cho người đã gửi, và nâng cấp tài khoản của bạn lên premier

Nếu ko nhầm thì đây là số tiền đầu tiên bạn nhận về tài khoản, mình ko cần xem tài khoản của bạn nhưng bạn có 2 lựa chọn

1/ tiếp tục sử dụng tài khoản đó. gỡ limit tài khoản, mất nhiều thời gian : làm thẻ Visa và hoàn thành Bước 1: Confim credit card
#trên giao dịch đang có nút unclaimed, bạn nhấn vào sẽ thấy cancel hay deny j đó mình quên mất, và tiếp tục cho hoàn tất trả lại tiền
#Với 1 nội dung là tôi đã hoàn trả số tiền trên , tôi làm việc cho người ta, 1 website,hay j đó thanh toán cho thành viên(điều này bạn phải tùy cơ ứng biến) hoàn thành Bước 3: Provide invoice ,bước 2 sẽ dựa vào bước 3 khi xem xét xong sẽ tự động complete, tùy theo người xem tài khoản của bạn quyết định.

2/ bỏ tài khoản đó, đăng ký tài khoản mới, nhưng tài khoản kia phải trả tiền về cho người đã gửi, và nâng cấp tài khoản của bạn lên premier
Dạ đúng là lần đầu em nhận tiền bằng pp vn, mà tiền là từ pp us của em tự chuyển về pp vn. Tiền trong pp us thì là tiền offer. PP VN của em bị limit rồi nhưng pp us thì chưa thấy bị làm sao cả.
Giờ em trả lại tiền cho pp us hả bác
Hix, em muốn tiếp tục dùng cái pp vn này, bước 1 thì em có thẻ ACB preped, em là newbie bỡ ngỡ quá, bác pri cho em cái yahoo em hỏi thêm cho tiện được ko bác. Thanks bác nhiều
Mà sao em ko thấy nút thank để bấm nhỉ :(

Dạ đúng là lần đầu em nhận tiền bằng pp vn, mà tiền là từ pp us của em tự chuyển về pp vn. Tiền trong pp us thì là tiền offer. PP VN của em bị limit rồi nhưng pp us thì chưa thấy bị làm sao cả.
Giờ em trả lại tiền cho pp us hả bác
Hix, em muốn tiếp tục dùng cái pp vn này, bước 1 thì em có thẻ ACB preped, em là newbie bỡ ngỡ quá, bác pri cho em cái yahoo em hỏi thêm cho tiện được ko bác. Thanks bác nhiều
Mà sao em ko thấy nút thank để bấm nhỉ :(

Chuẩn quá còn gì :m036:
Nếu pp này veri rồi thì nên lấy lại còn không thì bỏ đi reg cái khác, theo mình, không nên chuyển tiền từ pp us về pp vn, bản thân mình đã dính mít vì nó :m017:
Ah chuyện nút thanks thì bạn phải có trên 20 post thì phải :m036:

Hi, em cố gắng spam đủ 20 bài rùi đi thanks các bác :D
PP của em veri rồi :( chắc tại vội quá, mới tạo có 1 tuần đã nhận tiền :( Nhưng tiền ở PP US ko chuyển về PP VN thì làm sao mình nhận đc ạ, để cũng chẳng biết làm gì :(

Last edited by a moderator:
Kiếm ông nào exchange coi sao bạn àh

PP US là gì đấy ạ, mình có lập dc ko nhể :binhsua10:

PP vn là sao các bác. trang wed của pp vn là trang nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys