• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cần giúp đỡ về paypal đã quá 180 ngày limit

mrstonehel

Junior
Reactions
30
MR
0.008
Tình hình là em có cái paypal đã quá 180 ngày limit. nhưng nó chưa gửi mail về. hôm nay em vào và mới verify thành công. Các bak cho em hỏi : mình có phải đợi nó gửi mail về rồi mới rút tiền hay là cứ rút luôn. tks

Chụp cái ảnh tình trạng acc ở trang chủ xem thế nào

Attachments

57.3 KB · Views: 90
    22.8 KB · Views: 75
căng nhỉ .chắc nó im luôn . mình cũng còn vài acc mà tới ngày nó thế này thì tiêu quá

vừa đăng tin thì đã có 1 em tính tặng Cam cho mình, nãn :(
gulldgold9 chứ ko phải guildgold9 :confused:

Attachments

93.5 KB · Views: 53
paypal như mafia limit triền miên luôn :(

limit rồi mà vẫn verify thành công a bạn

cứ đủ 180 ngày thì rút về chứ PP nó ko gửi mail đâu

PP VN thì có thể rút đc, PP US thì chưa chắc :D

Tự dưng pp limit mà veri làm j cho tốn cái thẻ nhỉ. cứ add bank vào rồi rút thôi.

Tự dưng pp limit mà veri làm j cho tốn cái thẻ nhỉ. cứ add bank vào rồi rút thôi.
hix. tại pp của mình đã add thẻ và bank vào rùi mà chưa verify, lúc trước verify ko dc, jo vô verify thử cái ai ngờ dc

Login rồi vào "View limits", xem phần Withdrawal nó báo gì? Nếu ghi chữ Completed như hình thì cứ rút về bank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom