Cần giúp đỡ về lần đầu nhận paypal

thuyettranhp

Junior
Reactions
31
MR
0.000
mình lần đầu tiên nhận tiền từ một nét. account mới tinh. nó báo pending số tiền đó 21 ngày. Vậy các bạn cho mình hỏi nếu trong 21 ngày này minh nhận tiếp tiền từ những nét khác có được không vậy ?

thoải mái bạn à

được , không sao cả , có tiền nên with về bank !

mình lần đầu tiên nhận tiền từ một nét. account mới tinh. nó báo pending số tiền đó 21 ngày. Vậy các bạn cho mình hỏi nếu trong 21 ngày này minh nhận tiếp tiền từ những nét khác có được không vậy ?

lần 1 - nhận 500$ -> 21 ngày sau dc sử dụng chỗ tiền đó
lần 2 - nhận 1000$ (nhận sau lần 1 khoảng 1 tuần) thì khi 21 ngày đầu tiên của lần 1 hết, 1 tuần sau bạn lại dc sử dụng chỗ tiền này

cứ thế khi hết 60 ngày từ lần đầu tiên nhận tiền, acc bạn sẽ hết kiểu hạn chế này, từ đó tiền gửi tới bạn sẽ nhận và sử dụng dc luôn ko bị hold 21 ngày nữa (đã đc pp ver trở thành seller sau 60 ngày kiểm tra độ uy tín)

lần 1 - nhận 500$ -> 21 ngày sau dc sử dụng chỗ tiền đó
lần 2 - nhận 1000$ (nhận sau lần 1 khoảng 1 tuần) thì khi 21 ngày đầu tiên của lần 1 hết, 1 tuần sau bạn lại dc sử dụng chỗ tiền này

cứ thế khi hết 60 ngày từ lần đầu tiên nhận tiền, acc bạn sẽ hết kiểu hạn chế này, từ đó tiền gửi tới bạn sẽ nhận và sử dụng dc luôn ko bị hold 21 ngày nữa (đã đc pp ver trở thành seller sau 60 ngày kiểm tra độ uy tín)
site mình chiến có khoảng 10 net. trong thời gian này mình nhận tiền liên tục có sao không câu.

site mình chiến có khoảng 10 net. trong thời gian này mình nhận tiền liên tục có sao không câu.

acc mới nhận liên tục thế dễ ăn limit vĩnh viễn lắm

bà ông nội nó mới reg cái net với lại cái paypal , nhậnddwocjw 500$ tiền về cái nó treo cho 21 ngày

bà ông nội nó mới reg cái net với lại cái paypal , nhậnddwocjw 500$ tiền về cái nó treo cho 21 ngày
21 ngày dễ chịu hơn 180 ngày rất nhiều đấy cậu ạ, chơi với PP thì nên biết cách kiên nhẫn nhé ;)

vậy giờ mình nên làm thế nào hả cậu ? không thể từ chối net trả tiền được? :(
pm skype nó bảo hold lần pay sau

cho mình hỏi bạn đang chiến net nào vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week