Help Cần giúp đỡ từ các bạn chiến android

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Tình hình là mình có cái máy ảo chạy android (hình ảnh demo như hình bên dưới), sắp sửa ra app chiến các net mobile. Cần tìm hiểu thêm các app đã có để hoàn thành app của mình. Bạn nào rành về solo cho xin cái yahoo nói chuyện với nhé.

Lúc chưa mở khóa

Sau khi mở khóa

Ấn vào cái ô vuông (All) nó ra thế này

Google Play

Yahoo

Nana Apps

Device ID

Mong mọi người nghía qua có gì hợp tác nhóe

cái này sao giống khoe máy ảo quá vậy cậu :))

Anh cần người đã từng solo android để hợp tác, chỉ khoe cái desktop để mọi người chú ý thôi

Cài cái máy ảo android sao vậy thớt? Chỉ dùm đi, cũng muốn chiến android.

theo mình nghĩ như thế là ổn, chỉ có điều mình thắc mắc là máy ảo này, có thể chạy được mạng qua LAN không vì mình thấy có cột Wifi trong màn hình máy ảo, mình cũng thử mấy cái máy ảo rồi nhưng không chạy được LAN, chỉ chạy được mạng qua Wifi, còn về việc bạn bảo còn thiếu gì thì tốt nhất là bạn cho mọi người xin bản máy ảo này cài lên sử dụng thử, có điều gì thiếu thốn thì mới nói rõ được chứ bạn cho nghía không thế này thì chả ai biết là thiếu cái gì cả :binhsua112: . Nếu có thể bạn share cho mọi người cùng chiến android vì dùng bluestrack khá bất tiện. Thân :binhsua02:

theo mình nghĩ như thế là ổn, chỉ có điều mình thắc mắc là máy ảo này, có thể chạy được mạng qua LAN không vì mình thấy có cột Wifi trong màn hình máy ảo, mình cũng thử mấy cái máy ảo rồi nhưng không chạy được LAN, chỉ chạy được mạng qua Wifi, còn về việc bạn bảo còn thiếu gì thì tốt nhất là bạn cho mọi người xin bản máy ảo này cài lên sử dụng thử, có điều gì thiếu thốn thì mới nói rõ được chứ bạn cho nghía không thế này thì chả ai biết là thiếu cái gì cả :binhsua112: . Nếu có thể bạn share cho mọi người cùng chiến android vì dùng bluestrack khá bất tiện. Thân :binhsua02:
ccmnl uppppppppppppppppppppppppp

HAHA vừa lên làm bạn với máy tính đọc cái máy ảo android 4.2 :D

Mình cũng đọc trên đó đấy, hi hi hi

Chắc bác này dùng Android x86(www[dot]android-x86[dot]org/) rồi, thấy nó khác với bản gốc, có cả con chuột nữa:binhsua113:

Cái đó biết khá lâu rồi nhưng mà không phải cải tui dùng đâu

máy ảo của cậu có hỗ trợ open gl không nếu không thì chả chạy đc app đâu chỉ chạy được một sô app ah.

Chả biết nữa nhưng chơi vài game tầm trung là ok

Chả biết nữa nhưng chơi vài game tầm trung là ok

Muốn biết VGA có Open GL không thì vào thẳng trang chủ của VGA mà xem thông số kĩ thuật của VGA.:binhsua113:

Muốn biết VGA có Open GL không thì vào thẳng trang chủ của VGA mà xem thông số kĩ thuật của VGA.:binhsua113:

Cái này là máy ảo mà bạn, hi hi

thớt ơi cho mình xin cái link dow media file đi!!! chứ lên đây khoe hàng ko thế!!!! :))

Hàng này chỉ để khoe thôi, hàng làm kiểng ấy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week