• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần giúp đỡ Tiểu luận về Đảng Cộng Sản VN (có hậu tạ)

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
chả là ông thấy bắt cả lớp làm bài tiểu luận về 1 chủ đề do thầy đưa ra! cả lớp làm bài ko được giống nhau, ai giống giống nhau là ăn con 0 hết ! điểm này chỉ là lấy điểm nhận thức nhưng điểm môn nay chấm gắt quá nên đợt vừa rồi làm tiểu luận ăn 0 hết nửa lớp còn lại toàn 4-7 điểm ! lần này có đề mới nhưng mà tìm trên GG tài nguyên ít quá nên kiểu j cũng trung nên lên đây lập toppic xem có bạn nào đã và đang học mà có tài liệu do tự làm hoặc của các thầy cô trường bạn hoặc trên 4rum của truòng mà ko có trên GG tìm ko ra hiếm đụng hàng thì share cho mình mình xin gửi hậu tạ tùy theo chất lượng và nguồn của bài :D tiền tuy ít vì điểm chỉ có giá trị là điểm nhận thức nên mong các bạn giúp đỡ dùm :D!
Chủ Để như sau :
- Phân tích những chủ trương của Đảng CSVN nhằm tiếp tục hoàn thiện thể chế Kinh Tế Thị Trường định hướng XHCN ở nước ta hiện nay
Dàn ý ( của thầy đưa ra)
Những vấn đề cần quan tâm:
+ Làm rõ mục tiêu hoàn thiện thể chế Kinh Tế Thị trường định hướng XHCN ở nước ta
+ vai trò ở chế độ sở hữu TLSX , thành phần kinh tế, loại hình Doanh nghiệp và các tổ chức Sản xuất Kinh doanh đối với phát triển kinh tế thị trường
+ sự tồn tại khách quan tác dụng ở mặt tích cực và tiêu cực của các yếu tố thị trường và các loại thị trường đối với việc hoàn thiện thể chế Kinh Tế THị Trường định hướng XHCN ở nước ta
+ mỗi quan hệ giữa tăng trưởng kinh tế với phát triển văn hóa và thực hiện tiến bộ , công bằng XH
+ sự tác động của thể chế chính trị đối với Kinh Tế THị Trường định hướng XHCN gồm
* vai trò lãnh đạo của Đảng
* hiệu lực quản lý của Nhà Nước
* vai trò làm chủ của Mặt trận tổ quốc và các đoàn thể Xã hội
Chú ý: bài viết tối thiểu 10 tờ giấy A4 kẻ sẵn viết trên 1 mặt
mong sự giúp đỡ của các bạn !
Xin cảm ơn
Hậu tạ :1-1.5$ qua VCB, WM, PM

Last edited:
úp mọi người vào giúp với ạ

ai giúp em với! xin ai giúp em với
:(

giúp em ! ai có diễn dàn nào có nhiều tài nguyên về DCSVN thì cho em xin link với

Môn này ko ai giúp bạn đâu ... mình đề nghị bạn tìm dc tài liệu thì in ra nộp chứ đừng viết @@ Viết gãy tay luôn mới dc điểm cao

hoặc là bạn làm, hoặc là bạn thuê hẵn (lên mấy group việc làm sinh viên đấy bỏ chừng 20$ được rồi) chứ môn này mà hậu tạ cỡ đó thì... :D

Giúp mình ko giúp nhưng mà mình google search dc cả đống về mà ngâm cứu rồi sữa lại . Đặc biệt là trang 123doc.com có cả đống .
Nhưng mà đảm bảo chã có ông thầy nào viết giống nhau

Môn này ko ai giúp bạn đâu ... mình đề nghị bạn tìm dc tài liệu thì in ra nộp chứ đừng viết @@ Viết gãy tay luôn mới dc điểm cao
in ra cũng đc nhưng mà in là bị điểm thấp lắm ! có đứa in rồi mà !

hoặc là bạn làm, hoặc là bạn thuê hẵn (lên mấy group việc làm sinh viên đấy bỏ chừng 20$ được rồi) chứ môn này mà hậu tạ cỡ đó thì... :D
cảm ơn cậu nhưng mà điểm nhận thức thì mấy đâu ! đây gọi là khích lệ thôi mà :)

Giúp mình ko giúp nhưng mà mình google search dc cả đống về mà ngâm cứu rồi sữa lại . Đặc biệt là trang 123doc.com có cả đống .
Nhưng mà đảm bảo chã có ông thầy nào viết giống nhau
cảm ơn cậu ! cho tớ link cụ thể với cậu

cảm ơn cậu nhưng mà điểm nhận thức thì mấy đâu ! đây gọi là khích lệ thôi mà :)
bó tay bạn vậy bạn tự làm đi viết mỏi tay thế đc 1. 1.5$ thì thôi ngồi gõ captcha mình thấy còn khỏe hơn :)

bó tay bạn vậy bạn tự làm đi viết mỏi tay thế đc 1. 1.5$ thì thôi ngồi gõ captcha mình thấy còn khỏe hơn :)
ko phải viết mà chỉ cần copy chỉnh sửa hoặc để nguyên các bản mẩn up lên đây tớ down về xài mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,992
Latest member
HuyHung2000
Back
Top Bottom