Suggest Cần giúp đỡ Resolution Center của PP ạ!

Mình là bên bán paypal cho mai hungtran kia cũng dính limit thì làm thế nào hả bác nó báo
Awaiting other party's response
Nó đang chờ phẩn hồi từ bên mua và bên bán đó cậu, trong vòng 1 tuần mà bên bạn ko có thông tin gì về số tiền trên thì pp sẽ xử các bạn thua và tiền sẽ refund về phía cậu hungtran kia

à nhầm :D chắc nó đang xác nhận nguồn tiền :D mà cái này ko chắc nhờ bác @PhạmThi vào giúp đỡ xem sao :D
đệt có khi nào paypal tự nó dispute tại paypa; của mình làm ảnh hưởng tới bác mua là hung tran sau đó dính luôn cả bác thớt ko nhỉ:p tại hôm qua chrom lag quá nên clear cookie
Dispute History Log - Most Recent 1
The Dispute History Log displays all actions related to your claim.
Date Actor Action Details
May 19, 2015 PayPal Email sent to seller

Mình nghe bác @PhạmThi bảo cứ chờ :(
$ nhỏ thì cứ chờ cho đỡ tốn tiền thuê dịch vụ gỡ
còn chắc ăn hơn thì tự gỡ

mà bạn g dịch free đúng ko, free thì pp hold là đúng, thứ 2 là gd free khó gỡ lắm, có gửi proof lên cũng dễ thua, nên mình lười gỡ hold do PP nghi ngờ

bị nó díspute hẳn thì mình dã ngay

@conheo bị díspute 11$ và mình mới gỡ win cho xong, công 100k VCB conheo còn nợ chưa trả, 24h nữa ko trả sẽ report scam :D

.

$ nhỏ thì cứ chờ cho đỡ tốn tiền thuê dịch vụ gỡ
còn chắc ăn hơn thì tự gỡ

mà bạn g dịch free đúng ko, free thì pp hold là đúng, thứ 2 là gd free khó gỡ lắm, có gửi proof lên cũng dễ thua, nên mình lười gỡ hold do PP nghi ngờ

bị nó díspute hẳn thì mình dã ngay

@conheo bị díspute 11$ và mình mới gỡ win cho xong, công 100k VCB conheo còn nợ chưa trả, 24h nữa ko trả sẽ report scam :D

.
bác có nhận dispute ko ah? hay chỉ nhận bị disputes thôi ah ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back