Request CẦN GIÚP ĐỠ RÁP MÁY TÍNH ! BÁC DAOSYTHUI GIÚP EM VỚI

thì cũng là đủ để cạp, chơi game cho ổn định ! có thể mần sơ sơ học offer :D thế thôi ạ!
tận dụng đc :
+thùng case mới
+ 2 thanh ram 1 gb bus 800
+cục nguồn ( ko rõ)
cần mua :
+hdd khoảng 160gb ( hdd cũ có vẻ chậm và chỉ có 80gb, mỗi lần vào chrome là kêu ẹt ẹt)
+main mới ( main cũ âm thanh bị nghe rẹc rẹc, quạt tản nhiệt hư ko chạy, 4 cổng USB ko hoạt động)
còn thiếu gì thì mong bác bổ sung ! chứ máy cũ đang xài đôi lcú điên điên tự reset, chán lăm, âm thanh ko có, load thì kêu :D ! bác giới hạn giá cả sao đó 2tr trở xuống nhé , nói thằng ra e có 2tr thôi :D
Con du vai o cung 160GB day!

Thấy cùng ở Tuy Hòa nên muốn giúp banj trực tiếp, ko muốn thì thôi :D
Thank !
muốn chứ! cơ mà bạn muốn biết j nữa ! địa chỉ nhà hả ?

thì cũng là đủ để cạp, chơi game cho ổn định ! có thể mần sơ sơ học offer :D thế thôi ạ!
tận dụng đc :
+thùng case mới
+ 2 thanh ram 1 gb bus 800
+cục nguồn ( ko rõ)
cần mua :
+hdd khoảng 160gb ( hdd cũ có vẻ chậm và chỉ có 80gb, mỗi lần vào chrome là kêu ẹt ẹt)
+main mới ( main cũ âm thanh bị nghe rẹc rẹc, quạt tản nhiệt hư ko chạy, 4 cổng USB ko hoạt động)
còn thiếu gì thì mong bác bổ sung ! chứ máy cũ đang xài đôi lcú điên điên tự reset, chán lăm, âm thanh ko có, load thì kêu :D ! bác giới hạn giá cả sao đó 2tr trở xuống nhé , nói thằng ra e có 2tr thôi :D
Thế túm váy là còn cái case + nguồn + cặp DDR2 1Gb. Cần mua thêm combo main + cpu + hdd. Combo này giá 2tr thì có khá khá nhiều đấy, bét cũng lên đc tầm E8400 + G31 + HDD 160Gb. Có lẽ còn dư ra tẹo

Con du vai o cung 160GB day!
rổ rá sao bác? chất lượng ra sao ?bác ở đâu ? phí ship siếc như nào :D
2 tr bác mua qua main g41 cũ 6l, e7500 5l nữa, hdd 5l dư 400 mua thêm con RAM 2gb nữa :D hàng cũ đó bác
thanks nhiều! khá chi tiết :D cho tớ hỏi e7500 là cái j thế :

Thế túm váy là còn cái case + nguồn + cặp DDR2 1Gb. Cần mua thêm combo main + cpu + hdd. Combo này giá 2tr thì có khá khá nhiều đấy, bét cũng lên đc tầm E8400 + G31 + HDD 160Gb. Có lẽ còn dư ra tẹo
còn quạt thì sao bác ? rồi cái g31 nên mua của hãng nào ? chứ thằng foxconn còn mới kéng mà nó tạch tạch hoài à bác:D

còn quạt thì sao bác ? rồi cái g31 nên mua của hãng nào ? chứ thằng foxconn còn mới kéng mà nó tạch tạch hoài à bác:D
Hồi giờ thì ít khi đụng tới cáo con lắm chỉ tin dùng giga hoặc asus (với máy bt). Quạt thì mấy tiền đâu. Muốn mua thì xách xe chạy vô NT alo tui cafe tui chỉ chỗ cho mua. Main tầm 500 - 700, E8400 tầm 700, còn lại là HDD 160Gb chắc là dư với tầm 600 nữa.

là con CPU đó bác, con bác đang dùng là e2200
cái miếng đó nằm dưới cái quạt phải ko? nó nằm trên main ? tớ tưởng mua main là nó co luôn trên main chứ ? !

cái miếng đó nằm dưới cái quạt phải ko? nó nằm trên main ? tớ tưởng mua main là nó co luôn trên main chứ ? !
Thế thì lời to à, hình nó đây

Hồi giờ thì ít khi đụng tới cáo con lắm chỉ tin dùng giga hoặc asus (với máy bt). Quạt thì mấy tiền đâu. Muốn mua thì xách xe chạy vô NT alo tui cafe tui chỉ chỗ cho mua. Main tầm 500 - 700, E8400 tầm 700, còn lại là HDD 160Gb chắc là dư với tầm 600 nữa.
ok bác ! cái PC vừa mới reset lần 3 trong sáng nay !chắc em chạy ra mua cái quạt chữa cháy tạm thời cái :D ! ra mua thì ko khéo e vác cả cái thùng case qua cái đèo cả nhờ bác ráp em xem luôn

Cái quạt đó nếu không có kinh nghiệm bạn sẽ gặp khó khăn khi thay đó nha

Cái quạt đó nếu không có kinh nghiệm bạn sẽ gặp khó khăn khi thay đó nha
vâng e đã gặp rồi bác
em ko biết tháo ! tháo cái quạt ko cũng khó ! mà tháo cả cái cục nhiều cánh thép dưới cái quạt cũng càng khó
làm sao đây bác

lên voz mà canh.
chúng nó bán combo hoặc máy đồng bộ khá rẻ đó

vâng e đã gặp rồi bác
em ko biết tháo ! tháo cái quạt ko cũng khó ! mà tháo cả cái cục nhiều cánh thép dưới cái quạt cũng càng khó
làm sao đây bác
tới Nha Trang, làm chầu cafe với anh daosy là xách cái case về ngon lành mà
khỏi cần lăn tăn j nữa hề hề

vâng e đã gặp rồi bác
làm sao đây bác
bác tháo kiểu gì thế @@ lấy cái tovit dẹt, chọc vào 4 cái khe trên 4 cái trụ đúng màu đen có cái mình mũi tên ý, quay nguocj lại nghe cạch 1 cái rồi nhổ cả cục ra

thanks các bác ! sau một hồi hí hoáy! em cứ chọt cái định quạt đằng sau nó ko ra ! mãi sau GG search thì mới biết vặn cái đinh ở trên ! chạy ra mua 1 cái quạt khác 80k ! tháo ra thì dễ mà gắn hoài ko xong, mãi mới xong ! hẹn bác daosythui 1 ngày ko xa! sẽ cố găng trong tháng này! em vác cả thùng case đi! tháng này em đang ôn thi lại
! ai đón e ở tu bông với! tu bông gió to lắm! e nặng 84 kg mà nó thổi cho muốn té!

rổ rá sao bác? chất lượng ra sao ?bác ở đâu ? phí ship siếc như nào :D

thanks nhiều! khá chi tiết :D cho tớ hỏi e7500 là cái j thế :
250k bao gom van chuyen den nha nhe! Nhan hang rui gui tien cung duoc!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom