Cần giúp đỡ lấy lại mật khẩu Seosprint gấp gấp gấp

Status
Not open for further replies.
lại mật khẩu nói đến mật khẩu mới nhớ, mình bị người ta lấy nick yahoo, rồi nó viết tin nhắn dụ dỗ bạn bè của mình nạp tiền card điện thoại cho nó

Chủ thớt cho mình hỏi lấy lại pass word sao thế. Mình cũng dk xong lỡ thoát ra mà ko nhớ password.giờ ko biết lấy lại pass như thế nào.điện thoại hồi đó ghi 10 số hèn gì ko đuoc.trong wm cũng chả thấy mail đâu :((

Chủ thớt cho mình hỏi lấy lại pass word sao thế. Mình cũng dk xong lỡ thoát ra mà ko nhớ password.giờ ko biết lấy lại pass như thế nào.điện thoại hồi đó ghi 10 số hèn gì ko đuoc.trong wm cũng chả thấy mail đâu :((
bây giờ bạn còn những gì( mail gốc, pin,sdt...)

chỉ cần còn nhớ mail lúc đăng kí là đc mà,mà lúc đăng nhập ko đăng nhập bằng mail sao ko nhớ,vào mail lấy lại pin dễ mà
p/s: AE vần còn chơi SEO SPRINT nhiều nhỉ,,thế mà lập hội rồi vào mấy bữa lại mất tăm đâu hết

không phải cao thủ seosprint ẩn mình mà đã có 1 người lộ diện cách đây không lâu, nhưng mấy bài post lên MMO bị admin MMO ngang nhiên xóa bỏ, quả thật là bá đạo. tôi nói cho các bạn biết tôi chính là cao thủ làm seosprint, ai có nhu cầu mời ghé thăm: http://jackieman2010.blogspot.com/.
còn về phần lấy lại pass cho ông bạn này, đúng là cho dù có võ công tuyệt thế cũng đành bó tay,hi vọng bác liên lạc dk với admin seosprint. thanks

không phải cao thủ seosprint ẩn mình mà đã có 1 người lộ diện cách đây không lâu, nhưng mấy bài post lên MMO bị admin MMO ngang nhiên xóa bỏ, quả thật là bá đạo. tôi nói cho các bạn biết tôi chính là cao thủ làm seosprint, ai có nhu cầu mời ghé thăm: http://jackieman2010.blogspot.com/.
còn về phần lấy lại pass cho ông bạn này, đúng là cho dù có võ công tuyệt thế cũng đành bó tay,hi vọng bác liên lạc dk với admin seosprint. thanks
Ông nậu quư thấy cái name là biet rui , cao thu

bây giờ bạn còn những gì( mail gốc, pin,sdt...)
Mình còn mail lúc đăng ký nó.lúc đăng ký định đổi pass mà tìm hoài ko thấy xong lỡ mất lun.PIN cũng không gõ đúng.mình nhớ dk toàn pin giống nhau mà gõ cũng ko dc.sdt lúc đó mình nhớ cài mà ko được thì phải.vì mình mới đọc mấy cmt bảo số dt 11 số mới được.cuối cùng chỉ còn mail.search mail lại chẳng thấy đâu

chỉ cần còn nhớ mail lúc đăng kí là đc mà,mà lúc đăng nhập ko đăng nhập bằng mail sao ko nhớ,vào mail lấy lại pin dễ mà
p/s: AE vần còn chơi SEO SPRINT nhiều nhỉ,,thế mà lập hội rồi vào mấy bữa lại mất tăm đâu hết
Mình sao mail search seoprint chả thấy nó ở đâu :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week