• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần giúp đỡ fix lỗi cài đặt bluestacks

overday005

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là khi cài vào thì nó ra lỗi này. Bro nào gặp rùi chỉ mình cách fix với

bác vào cái đường dẫn mà nó thông báo đó rồi xóa sạch mấy cái file log là dc nhé
hoặc xem đã remove sạch sẽ bằng revouninstall chưa

em vào đường dẫn đó nhưng file đó không cho xóa bác à. Em sử dụng Your Unintall. Mấy bữa vẫn bt mà giờ có vẫn đề rùi. Có ai có cách fix chỉ mình với . Thank a;;!

BS thì cứ để vậy mà làm, cài đi cài lại làm gì cho tốn thời gian với lỗi nhĩ

BS thì cứ để vậy mà làm, cài đi cài lại làm gì cho tốn thời gian với lỗi nhĩ
Em không biết cách đó bác ah. Trước giờ toàn gỡ ra cài lại thôi. Bác nào có cách fix giúp em vs

lỗi access is denine đúng k, lên mạng tìm mấy phần mềm hở trợ xóa, k được thì ghost lại máy đi

Bạn tải Glary Utilities về rồi cho nó chạy xong là cài được ngay, lúc trc cũng bị y chang.

bác cài blustack làm j vậy?chơi game ah?

Bạn tải Glary Utilities về rồi cho nó chạy xong là cài được ngay, lúc trc cũng bị y chang.
em tải về cài mà nó chạy xong rùi chẳng hiện cái gì lên cả. Mà cũng không có tác dụng bác à. File log đó không xóa được mới ác chứ.
bác cài blustack làm j vậy?chơi game ah?
Làm offer bác ơi

em tải về cài mà nó chạy xong rùi chẳng hiện cái gì lên cả. Mà cũng không có tác dụng bác à. File log đó không xóa được mới ác chứ.

Làm offer bác ơi
nát hết rùi mà

Làm offer bác ơi
bác làm j vậy?có thể chỉ giáo e được không>

offer gi cho minh lam voi

Đnag nghiên cứu araki của appcasher mà giờ thì tèo rùi nè bác. Up phát ai giúp mình fix lỗi này với !!!!

pm yahoo minh lam cho

File log đó xoá thì có tác dụng gì, chỉ là lưu lại bị lỗi gì thôi, mà đọc có hiểu gì đâu, xài glary bản cũ 2.56 click thêm "Track Eraser" --> "Option" --> "Select" --> Chọn hết --> OK xong bấm "Scan" rồi bấm "Repair". Chắc chắn được vì mình đã bị và đã fix = cách này rồi :D

File log đó xoá thì có tác dụng gì, chỉ là lưu lại bị lỗi gì thôi, mà đọc có hiểu gì đâu, xài glary bản cũ 2.56 click thêm "Track Eraser" --> "Option" --> "Select" --> Chọn hết --> OK xong bấm "Scan" rồi bấm "Repair". Chắc chắn được vì mình đã bị và đã fix = cách này rồi :D
Đã thành công. Đa tạ bác nhiều nhiều. Hihihi. Phải cài bản khác mới được bác à, chút cài lại bản cũ xem sao :D

P/s : ai hảo tâm share luôn cách không cần cài lại bluestacks mà vẫn xóa sạch app để làm offer không nhỉ. Nếu có thì inbox em phát. Thanks mấy bác nhiều !

Đã cài được blue & app thì tự thân vận động thôi, ko ai chỉ đâu, mấy cái cơ bản thì có 1 topic giới thiệu rồi, tìm lại sẽ thấy.

mình làm y chang như bạn nhưng vẫn không fix đc lỗi bạn ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back