Request Cần giúp đỡ change IP BlueStacks bằng proxifer

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Như tít. Vì 1 số lý do nên em cần fake ip trên Bluestacks
Các bác có cách giúp em với. change ip = proxifer vào web thì được nhưng check ip trên BS thì vẫn là IP chính. làm đi làm lại vẫn ko đc.

Như tít. Vì 1 số lý do nên em cần fake ip trên Bluestacks
Các bác có cách giúp em với. change ip = proxifer vào web thì được nhưng check ip trên BS thì vẫn là IP chính. làm đi làm lại vẫn ko đc.

Xài bản cài đặt chứ đừng xài bản portable, mình xài bản portabl cũng bị tương tự, xài bản cài là ok.

Xài bản cài đặt chứ đừng xài bản portable, mình xài bản portabl cũng bị tương tự, xài bản cài là ok.
mình có nghĩ tới trường hợp đó và thử dùng bản cài đặt rồi. kết quả vẫn tương tự :(

Tích 2 ô này chưa?

Không chịu động não gôgle gì hết vậy? Mấy kiến thức "siêu cơ bản" này có đầy trên mạng mà :)

https://www.google.com/webhp?sourceid=chrome-instant&ion=1&espv=2&ie=UTF-8#q=fake+ip+bluestacks
bạn nói cho tử tế nhé. ko thấy mình bảo đã fake đc máy rồi chỉ có BS là không change ip à.
gặp ko gặp bao giờ thì đừng có lên giọng ra oai. k ai bắt bạn comment cả. ok
Tích 2 ô này chưa?
m sài proxifer bản 3.28 ko có cái sẻvices and... này :eek:

bạn nói cho tử tế nhé. ko thấy mình bảo đã fake đc máy rồi chỉ có BS là không change ip à.

dùng bản cài đặt đi, bản portable không có cái này thì phải

Mình làm được rồi. thank all :D

Bạn có bao giờ tự gôgle tìm hiểu cái gì không? Gặp cái gì cũng lập topic như thế này loãng forum :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom