• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer cần gặp Trung_Peter

Status
Not open for further replies.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
nếu VIP 72 thì hình như qua 12h là nó rs lại sock mới nên hình như ko tính dùng 24h mới là thuê 1 ngày đâu cậu nhưng hình như vẫn chưa qua ngày mới để VIP 72 rs thì phải, nên nếu cậu chưa dùng hết sock mà bị đổi thì hơi lạ

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
nếu VIP 72 thì hình như qua 12h là nó rs lại sock mới nên hình như ko tính dùng 24h mới là thuê 1 ngày đâu cậu nhưng hình như vẫn chưa qua ngày mới để VIP 72 rs thì phải, nên nếu cậu chưa dùng hết sock mà bị đổi thì hơi lạ
5h sáng reset :D

6 h sáng reset cậu nhé. Mà điều đó cũng ko liên quan khi topic thuê socks của mình với trungpeter hẹn 6h sáng mai nhé. Còn socks hay hết socks là việc của mình :)( và trong trường hợp này là mình mới dùng đc 1 ít )

6 h sáng reset cậu nhé. Mà điều đó cũng ko liên quan khi topic thuê socks của mình với trungpeter hẹn 6h sáng mai nhé. Còn socks hay hết socks là việc của mình :)( và trong trường hợp này là mình mới dùng đc 1 ít )
làm sao mà bác phải có vẻ bức xúc lay qua mình thế nhỉ, chỉ hỏi thôi làm sao phải thế nhỉ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week