• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Cần Ex 9PP sang 8PM,PP nguồn sạch đã ver. (Sai rules)

Status
Not open for further replies.

tuankuul

Senior
Solutions
1
Reactions
103
MR
0.454
Như tittle mình có 9PP chả để làm gì muốn đổi sang 8PM.Bác nào có nhã ý reply lại nhé :D

:D

up lên

Không thì rate 18-Đông á cho bác nào hứng nhé :D

lấy wmz ko? nếu có cho luôn cái rate nhé
Ok ,bạn chuyển Z sang cho bác Tran Ngoc dung nhe,Rate 18,xong xuôi mình chuyển PP cho bạn,coi như bác ý trung gian luôn.

Tran Ngoc Dung là ai thế?
Ok ,bạn chuyển Z sang cho bác Tran Ngoc dung nhe,Rate 18,xong xuôi mình chuyển PP cho bạn,coi như bác ý trung gian luôn.
là mình đây. bạn ấy mua thẻ cào của mình nhưng mình không xài pp nên bạn ấy nhờ trung gian dùm.
Chuyện PP nó như thế nào thì mình không biết. Mình chỉ trung gian thôi nhé.
Bạn lindaseo gửi $ vào Z mình nhé. rồi bạn tuankuul gửi PP vào bạn lindaseo. Nếu báo đã nhận pp ok rồi thì coi như ok hết.
Z392782385303

là mình đây. bạn ấy mua thẻ cào của mình nhưng mình không xài pp nên bạn ấy nhờ trung gian dùm.
Bạn lindaseo gửi $ vào Z mình nhé. rồi bạn tuankuul gửi PP vào bạn lindaseo. Nếu báo đã nhận pp ok rồi thì coi như ok hết.
Z392782385303
Có vụ này nữa hả bác... ^^ Để hôm nào mua của bác mới đc... ^^

Z392782385303
Xác nhận,bạn gửi Z cho bác Dũng nhé,bác Dũng nhận đc Z thì bạn inbox mail PP cho mình để ình chuyển PP cho bạn nhé lindaseo :D

mình sent 8Z rồi nhé
Ok,chờ bác dũng xác nhận rồi bạn Inbox mail PP cho mình nhé,để mình chuyển PP

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,466
172,556
Latest member
Ironsim

Most viewed of week