Ask Cần được thông não chính xác về tỷ lệ rrs :((

youngkyo

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là tỷ lệ rrs e còn mông lung về nó quá, chạy hoài vẫn cứ bị báo thấp rrs, ko đủ rrs trong khi e lưu rrs rất nhiều, có ai nắm được chính xác yêu cầu về rrs ko ạ :
Yêu cầu rrs : 2nd rr >30%

Các cách chạy rrs:
1 - Lưu 40% rrs => 12 tiếng sau mở lại => xong
2 - Lưu 40% rrs => 24 tiếng sau mở lại => xong
3 - Lưu 40% rrs => qua ngày mới là mở lại ( ngày 18 lưu thì qua ngày 19 mở lại ) => xong
4 - Lưu 40% rrs => 12 tiếng sau mở lại => ngày hôm sau mở lại tiếp = > xong

Cách nào là ăn được rrs vậy mấy ae :(

Theo hiểu biết nông cạn của em thì:
1. là bác chạy tool nào? vì tool rrs không chuẩn thì lưu 100% cũng bị thành 0% à.
2. cách rrs thì xem giờ trên Net, thằng ads hay publisher đều dựa vào đây, qua ngày mới tính theo giờ Net là được.
Em làm như thế trước giờ chưa bị phàn nàn về rrs bao giờ cả.

Mình làm rrs canh giờ của con off, như us thì ngược với việt nam, 12h trưa là 12h đêm của us, nên bật chạy rrs từ đó.

1. là bác chạy tool nào? vì tool rrs không chuẩn thì lưu 100% cũng bị thành 0% à.
2. cách rrs thì xem giờ trên Net, thằng ads hay publisher đều dựa vào đây, qua ngày mới tính theo giờ Net là được.
Em dùng tool rrs 2.7 của quang vũ , xem giờ trên net cụ thể là như thế nào ạ, bác có thể chỉ rõ hơn dc ko ? Như net avazu thì không thấy giờ trện net, chỉ hiện realtime giống với giờ của vn mình hiện tại

Mình làm rrs canh giờ của con off, như us thì ngược với việt nam, 12h trưa là 12h đêm của us, nên bật chạy rrs từ đó.
Như vậy thì lưu trước 12h trưa và mở lại sau 12h trưa là được hả bác , và mở lại mấy lần ???

Em dùng tool rrs 2.7 của quang vũ , xem giờ trên net cụ thể là như thế nào ạ, bác có thể chỉ rõ hơn dc ko ? Như net avazu thì không thấy giờ trện net, chỉ hiện realtime giống với giờ của vn mình hiện tại
giờ Net thì canh khi mà nó reset click đó, avazu hình như xài GMT+8 (Trung Quốc).

Giờ trên net xem sao thế bác.

Giờ trên net xem sao thế bác.

Hoặc canh số clicks về 0 là qua ngày mới :D

bonus cái nữa nè.

Last edited:
Như vậy thì lưu trước 12h trưa và mở lại sau 12h trưa là được hả bác , và mở lại mấy lần ???
Bác lưu ít thì nên chạy 2 phát, còn lưu 100% thì 1 phát, rrs cũng miss như lead app ý, rra2 thì mai lại mở tiếp ngay giờ đó

canh theo giờ con off là chuẩn xác nhất nhé, còn làm sao lấy giờ thì canh giờ reset của nó, k canh được thì quất lụi thôi :oops: rrs không phải do net report mà ads report cho net

yêu cầu con offer của e nó như này thì chạy như nào ạ các bro: KPI: RR2>30%, RR7>15%, ROI>7%
e mới biết chơi androi.các bro chỉ với ạ

canh theo giờ con off là chuẩn xác nhất nhé, còn làm sao lấy giờ thì canh giờ reset của nó, k canh được thì quất lụi thôi :oops: rrs không phải do net report mà ads report cho net
canh theo giờ của con Off tức là canh theo múi giờ của Country Offer đó phải ko bác, đợi qua 0h ngày mới của Country đó là chạy rrs dc rồi pk bác

Giống như Taiwan GMT+8 thì tức là 1h sáng bên mình là reset ngày bên đó , có thể chạy rrs dc rồi phải ko

canh theo giờ của con Off tức là canh theo múi giờ của Country Offer đó phải ko bác, đợi qua 0h ngày mới của Country đó là chạy rrs dc rồi pk bác

Giống như Taiwan GMT+8 thì tức là 1h sáng bên mình là reset ngày bên đó , có thể chạy rrs dc rồi phải ko
cũng k hẳn đâu bác. ví dụ thế này nhé, con clash of king đi, qua giờ theo ngày của country đó rồi, nhưng nó vẫn tính là chưa qua giờ, mà nó reset vào một khung giờ nhất định trong ngày, đó là nói về con game nhé. mấy con app thì thật sự mình cũng chỉ biết làm theo giờ reset country của con off mà thôi :oops:

chuẩn hàng :v xem giờ trên net căn sang giờ mình mà chạy. sau 24 h

hóng :D

yêu cầu con offer của e nó như này thì chạy như nào ạ các bro: KPI: RR2>30%, RR7>15%, ROI>7%
e mới biết chơi androi.các bro chỉ với ạ
con này tầm 100$/leads :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom