Cần đi theo sư phụ giỏi lâu năm, đã có vốn + laptop

Thienku

Hero
Verified
Reactions
476
MR
0.038
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sắp hè ngồi nhà không cũng chán , cần lắm 1 sư phụ làm thay đổi cuộc đời mình,
vốn mình có 30 chai + 1 con macbook retina
ngày tệ nhất 200k là dc rùi, mình ko chém gió nhé,

topic như này nhiều lắm rồi có cần phải thêm nữa không :rolleyes:

Sự thật mất lòng " Chả ai rảnh giúp bác kiếm $ cho " bác" đâu , nếu có thì " chả ai cho không ai cái gì bao giờ " :eek:

Mình đã có vốn 500 chai , + PC + laptop + iphone + ipad + ipod + galaxy + lumia + windowphone + oppo

Cần tìm sư phụ giỏi dậy kiếm 50 triệu / 1 ngày là ấm rồi , nếu ai làm được thì mình xin tặng toàn bộ số ở trên luôn !

Sắp hè ngồi nhà không cũng chán , cần lắm 1 sư phụ làm thay đổi cuộc đời mình,
vốn mình có 30 chai + 1 con macbook retina
ngày tệ nhất 200k là dc rùi, mình ko chém gió nhé,

1 tuần dc 88$ , bạn cần thì pm mình, ok thì hợp tác nhé

e có đủ thứ như bác Trung_Peter. Mà chỉ cần ngày kiếm 1/10 của bác ấy. ai nhận không.

Một trong những thành phần có điều kiện kiếm việc 10$ / ngày :D làm off thì vứt con mac qua một bên, hoặc cài win vào :eek: 30tr thì đi lân la hỏi mua tut đi, hên xui kiếm được tut ngon, còn không chịu khó ăn vài quả cam lấy kinh nghiệm :cool:

Mình đã có vốn 500 chai , + PC + laptop + iphone + ipad + ipod + galaxy + lumia + windowphone + oppo

Cần tìm sư phụ giỏi dậy kiếm 50 triệu / 1 ngày là ấm rồi , nếu ai làm được thì mình xin tặng toàn bộ số ở trên luôn !
sell hàng trước
toi chỉ cho :D dam bao $ ve it nhat 9 hôm nhé đến hôm thứ 10 ko có tiền thì tại tut nất =))

Theo mình, đảm bảo kiếm >50 triệu / ngày :cool: Ngày cho mấy bộ phim ngồi coi trả hẳn 50tr tièn công coi film :eek: được 2 ngày tin tưởng đưa hết số trên cho mình tới ngày thứ 3 thì không thấy sư phụ đâu :p

vốn 30 chai thì đập hết vào paidvert đê hay mua plan MTV đê :D

sell hàng trước
toi chỉ cho :D dam bao $ ve it nhat 9 hôm nhé đến hôm thứ 10 ko có tiền thì tại tut nất =))
Theo mình, đảm bảo kiếm >50 triệu / ngày :cool: Ngày cho mấy bộ phim ngồi coi trả hẳn 50tr tièn công coi film :eek: được 2 ngày tin tưởng đưa hết số trên cho mình tới ngày thứ 3 thì không thấy sư phụ đâu :p

Nói như các bác các bác đưa 10 tỷ đây em dậy kiếm 500 triệu / 1 ngày trong 10 ngày, ngày thứ 11 em té :D

newbie nhanh nản lắm. mình ko nhận. hướng dẫn vài người mà đều bỏ cuộc :D
Vấn đề là bạn có tận tâm hướng dẫn k? Chỉ cần bạn tận tâm hướng dẫn mình sẽ theo tới cùng

xin việc ngàoi ngon ra thì cũng mất tầm 100 chai lương tháng 5triệu . có 30 triệu mà đòi ngày 200k vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week