• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần cao thủ xài virtualbox giúp đỡ T_T

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
Insuree Balance
5184|100
Service Details
1|decerte|Tăng Ranks|https://mmo4me.com/threads/tang-rank-alexa-us-real-traffic-gia-tren-troi-day.288456/|0||0|5
có bác nào biết cách config để virtualbox có thể xài network ở chế độ Bridge network và ở trên VPS window thì làm ơn chỉ giúp mình cái .

hậu tạ thẻ 100k cho ai giúp được >.<

:) có gì pm nhé bạn, nghĩ chắc mình làm được

Bridge network : dùng NIC của máy chính làm cổng kết nối nhưng máy chính lại là 1 máy ảo nữa, nên không kết nối được. Có pro nào hơn thì nhảy vào nhé

Bridge network : dùng NIC của máy chính làm cổng kết nối nhưng máy chính lại là 1 máy ảo nữa, nên không kết nối được. Có pro nào hơn thì nhảy vào nhé

Bridge network : dùng NIC của máy chính làm cổng kết nối nhưng máy chính lại là 1 máy ảo nữa, nên không kết nối được. Có pro nào hơn thì nhảy vào giúp bạn ấy kìa...

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom