cần cao nhân giúp đỡ Dailies - Healthy Vision Month

đằng này con off dễ như thế mà cũng up lên đây hỏi,sau này còn nhiều con nữa cậu cũng lên đây hỏi hết sao.Tự giác 1 chút đi,nghĩ trước xong hãy nói nhé ko người khác khinh cho.
Mình đưa cho cậu 1 vài con off nhé, theo mình thì nó rất dễ, dễ như ăn khoai vậy, vì mình chỉ làm 3 phút là nó lead ngay. Còn cậu thử làm xem nhé?
Dễ hay khó tùy người chứ cậu. Ai cũng có tố chất làm giám đốc, thì ai sẽ làm công nhân đây :(

Mình đồng ý với cậu là không nên ỷ lại, nhưng có thể họ đã tìm đủ cách nhưng không làm được, nên mới vác lên đây hỏi

Mình đưa cho cậu 1 vài con off nhé, theo mình thì nó rất dễ, dễ như ăn khoai vậy, vì mình chỉ làm 3 phút là nó lead ngay. Còn cậu thử làm xem nhé?
Dễ hay khó tùy người chứ cậu. Ai cũng có tố chất làm giám đốc, thì ai sẽ làm công nhân đây :(

Mình đồng ý với cậu là không nên ỷ lại, nhưng có thể họ đã tìm đủ cách nhưng không làm được, nên mới vác lên đây hỏi
thánh cho em vài con với, mày mò mấy con off download hoài mà k lead :(

thánh cho em vài con với, mày mò mấy con off download hoài mà k lead :(
Cứ inbox t vài con off.theo tớ thì những con off đó ko đòi hỏi gì cao siêu nên t mới nói thế,còn nhiều con khó hơn,dù sao cũng tự mày mò tìm kiếm chút sẽ có kinh nghiệm hơn,vì còn nhiều con để tự test.ở đây tớ ko nói những người mà hơi khó 1 tý đã kêu ầm lên.còn đã chịu mày mò thì con này ko khó.

acc nào cũng làm tới bước này, mà ko lead:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week