Ask Cần các PRO giúp e chơi PTU

Status
Not open for further replies.
hix bác ấy ko sợ bị newbie ks đâu mây bạn, bác ấy ko nói là sợ bị newbie ks mà status cứ ghi " VN Sspam thi band IP VN, thì lúc đó bọn nó ghét 4r thì sẽ vào web thôi" rồi còn lập topic mỉa mai newbie. A E newbie cứ đâm đầu vào chơi đi nào show cái proof cho a e newbie đâm đầu vào nè =)) chan.jpg

Lời nói thật mất lòng nhau đành chịu thôi :binhsua16:

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

Đời là thế =))

Đúng đời là thế và mình đang thấy thế :))

anh là pro rùi mà lập topic chém newbie thế thì pro để làm hjx mong newbie bỏ ptu hết à hjx :binhsua27: gạch ngói đâu đáp đi anh em :binhsua15:

:m122: Công nhận 3be thâm thật các a ạ. Cũng tội nghiệp chén cơm của 3be quá các a ạ. :m003: Nhiều lúc 3be rảnh nghĩ ra mấy trò hay lắm các a ạ. Chuyến này 3be ra đi thật là tiếc các a ạ. Đọc cái topic này của 3be là vcl nhất đấy các a ạ :m146: :binhsua79: :binhsua06:

anh là pro rùi mà lập topic chém newbie thế thì pro để làm hjx mong newbie bỏ ptu hết à hjx :binhsua27: gạch ngói đâu đáp đi anh em :binhsua15:

Ko có mong newbie bỏ đi đâu , làm cứ việc làm thôi nhưng mà bớt hỏi vớ vẩn là đc rồi :) Chứ newbie làm gì sao mà cản đc , ai thành công hay ko thì thời gian giải đáp :)

---------- Post added at 05:24 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

:m122: Công nhận 3be thâm thật các a ạ. Cũng tội nghiệp chén cơm của 3be quá các a ạ. :m003: Nhiều lúc 3be rảnh nghĩ ra mấy trò hay lắm các a ạ. Chuyến này 3be ra đi thật là tiếc các a ạ. Đọc cái topic này của 3be là vcl nhất đấy các a ạ :m146: :binhsua79: :binhsua06:

Đọc cho nó vui cuộc đời đấy mà

anh em nào chia sẻ kinh nghiệm đi, chơi ptu lâu rồi mà chỉ lẹt đẹt 0,8$-1$ - 2$ -0,5$
nản quá, 1 tháng nay chưa đc payout

kaka, cậu bebe này quả thật rất thâm nho nhọ đít nha:binhsua26:...nhưng topic xả streets rất hiệu quả:binhsua16: thanks phát nhé...

kaka, cậu bebe này quả thật rất thâm nho nhọ đít nha:binhsua26:...nhưng topic xả streets rất hiệu quả:binhsua16: thanks phát nhé...

Cảm ơn bác , e rảnh chút tay nên làm topic gom gạch như mọi người đó mà tiếc ít gạch quá :D

hàm ý sâu xa vãi

Sâu xa gì chứ , ra xã hội ở ngoài nó còn khốc liệt hơn trong lời nói :)) xh ảo cứ việc chọi thỏa thích lo xa chi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week