New cần các bác giúp với 70 PC để ko....

Thực ra với số tiền này, nếu đem cho mình cheat. Mỗi PC như vậy mình có thể create ra được cỡ 20 vps để chơi web(hoặc 5pc chơi Bluestack) thì số VPS mình có sẽ là 20x70=1400 vps chơi web. hay 350 vps chơi bluestack cmnr. Chỉ có điều IP kiếm đâu ra cho nhiều mà chạy

Thực ra với số tiền này, nếu đem cho mình cheat. Mỗi PC như vậy mình có thể create ra được cỡ 20 vps để chơi web(hoặc 5pc chơi Bluestack) thì số VPS mình có sẽ là 20x70=1400 vps chơi web. hay 350 vps chơi bluestack cmnr. Chỉ có điều IP kiếm đâu ra cho nhiều mà chạy
đang dư 50 vps có gì treo trông bác :D

Bán bớt đi , để lại tầm 15 máy còn tiền bán máy để trả mem

70 máy mà 1 tỷ 3. Thì hoặc là bị mờ mắt vì đứng ngoài cuộc mà nhìn người khác làm ăn. Hoặc là bị những lời ong bướm huyễn hoặc của mấy tay phân phối thiết bị máy tính nó blah blah cấu hình nọ cấu hình kia.
Hoặc là cũng có thể có ăn ngon (vì ai làm cũng xác định lấy lại vốn trong vòng 12 tháng đầu, nếu 12 tháng đầu ko lấy lại được vốn thì coi như thất bại) nhưng giả chết.
Chi phí 1 tháng 60 triệu thì thiệt là vãi. Chắc là có thuê nhân viên matxa cho games thủ free nên mới tới con số đó.

Dù gì thì 1,3 tỷ mà đi bòn tiền lẻ mmo ko đủ thiếu gì cả.

Cách đây 14 tháng mình có tut kiếm thêm được cỡ 20-30 triệu/tháng nữa mà không phát sinh thêm tiền điện, Lúc đó có bày cho 1 thím làm kỹ thuật đi cài máy cho người ta (hình như bọn Gerena hay Gcafe gì đó) nhưng trúng phường qua cầu rút ván(ăn được cỡ 4 tháng gì đó thì hết). Nhưng giờ tut đó ko còn hiệu quả nữa. Giờ mình có tut, nhưng ko dễ gì bật mí.
Bác nghỉ ra cũng nhiều Tút phết! Nhờ cái STELLAR bác giới thiệu em kiếm cũng đủ mở cái Shop giày nho nhỏ! Bác ở Huế thì hôm nào giao lưu cho em học hỏi với! chú gần tết rồi mà buôn bán ế ẩm, có cái tút 1.5$/1 giờ làm tầm 2h liên tục là nó éo pay nữa!

sao cái quái gì thím cũng biết thế , biết vừa vừa thôi kẻo bội thực giơ

ko có kinh nghiệm mở quán nét bao giờ nhưng thớt tạo 1 site gần giống như laban cài vào làm trang chủ của mỗi máy hoặc cài mấy site game mỗi khi tụi nó mở máy đó. Mỗi game nó chơi cũng dc vài k vnd

Sell bớt..để lại 20 máy...mua nét kẹp auto...hi vọng 1 năm lấy lại vốn.....Thân ái

Bác nghỉ ra cũng nhiều Tút phết! Nhờ cái STELLAR bác giới thiệu em kiếm cũng đủ mở cái Shop giày nho nhỏ! Bác ở Huế thì hôm nào giao lưu cho em học hỏi với! chú gần tết rồi mà buôn bán ế ẩm, có cái tút 1.5$/1 giờ làm tầm 2h liên tục là nó éo pay nữa!
Giờ mà có mấy cái như stellar thì ngon

1 tỷ 3 mà trừ chi phí còn có hơn 10tr thì đến bao h bác mới lấy lại vốn đây trời. 1 tỷ 3 đó để mmo chắc h thành 3-4 tỷ j rồi kekeke.

mỗi vps 1 port đc rồi cần gì nhiều ip

Gợi ý pác thớt 1 số hướng
1. Trước hết cần giảm chi phí đến mức thấp nhất có thể
2. Tích cực lôi kéo gamer, dân chơi game thường theo hội nhóm, thông qua bạn bè hoặc phát tờ rơi lôi kéo họ
3.Tăng doanh thu bằng cách bán nước, thức ăn, thẻ game, đt... thực ra các quán net ăn hay thua là ở khoản này
4. Hiện có một số game có chương trình aff, khi khách hàng đăng kí chơi bạn sẽ được hưởng %, google tìm nhé

Sau 6 tháng mà ko khả quan thì sang quán đi, để càng lâu thì sang càng mất giá + kèm trả lãi + tâm lý lo lắng kéo dài thì rất mệt

Gợi ý pác thớt 1 số hướng
1. Trước hết cần giảm chi phí đến mức thấp nhất có thể
2. Tích cực lôi kéo gamer, dân chơi game thường theo hội nhóm, thông qua bạn bè hoặc phát tờ rơi lôi kéo họ
3.Tăng doanh thu bằng cách bán nước, thức ăn, thẻ game, đt... thực ra các quán net ăn hay thua là ở khoản này
4. Hiện có một số game có chương trình aff, khi khách hàng đăng kí chơi bạn sẽ được hưởng %, google tìm nhé

Sau 6 tháng mà ko khả quan thì sang quán đi, để càng lâu thì sang càng mất giá + kèm trả lãi + tâm lý lo lắng kéo dài thì rất mệt
nên theo ý kiến bạn này....!!!! Thớt thích mmo thì để riêng 2,3 máy chiến mmo kiếm thu nhập thêm

1 tỷ 3 mua căn nhà cho thuê còn ấm hơn làm quán net, nếu ko tìm dc hướng mới thì nên kết thúc sớm, sang quán bán hết máy còn vớt vát dc chút đỉnh, công nghệ ngày càng tân tiến, vài năm nữa 70 máy của thớt ko biết còn giá nhiu, nếu muốn làm mmo thì vài máy cắm là đủ ngon rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom