Tutorial Căn bản rrs đang hot thời gian wa

RRS à, không tốn dung lượng, không phải mất công copy paste, rss tốc độ cao đảm bảo ngày trên 20.000 lead vẫn đáp ứng dc 60% rrs. giá 50.000$ ai cần pm. Éo chém gió
50.000$ đùa à !
Lấy số đó đi học Marketting chuyên nghiệp ! Thì cần *** gì Tool RRS
Buồn cười cho giá trị cá nhân =]]

nếu chỉ đơn thuần là lưu lại cấu hình lúc đang chạy thì pm! giá 1k$ nhé :) chỉ xong nếu thấy dễ quá thì cũng đừg buồn :rolleyes:

50.000$ đùa à !
Lấy số đó đi học Marketting chuyên nghiệp ! Thì cần *** gì Tool RRS
Buồn cười cho giá trị cá nhân =]]

Lâu lâu để bạn ấy thể hiện tí đi thím

RRS à, không tốn dung lượng, không phải mất công copy paste, rss tốc độ cao đảm bảo ngày trên 20.000 lead vẫn đáp ứng dc 60% rrs. giá 50.000$ ai cần pm. Éo chém gió
thánh cmnr :v

trong bs ttweak có chức năng tạo nhiều profiles . các bạn chẳng cần backup hay làm gì cho mắc công :-? tao5 nhiều profiles cái đặt là ok mà

giờ offer mobile lắm thứ nhỉ :)) xưa cứ lead ầm ầm chả quan tâm cái gì =))

inbox giá tốt chất lượng :v

RRS tốc độ professional. đảm bảo 20k lead/day vẫn ok. giá 1/2 so với giá cũ. Pro nào đủ tài chính thì pm nhé =))) . Sr em là newbie có gì các bác bỏ qua nhé :3

RRS tốc độ professional. đảm bảo 20k lead/day vẫn ok. giá 1/2 so với giá cũ. Pro nào đủ tài chính thì pm nhé =))) . Sr em là newbie có gì các bác bỏ qua nhé :3
BỚT chém gió đi , nhắc đi nhắc lại hoài . tôol ghẻ giờ bán 4-5$ đầy nhà rồi :p

Đây là tỷ lệ giữ lại người dùng, Developer của App đó (Con offer đó) sẽ biết được hiện tại tỷ lệ người giữ lại / dùng lại app là bao nhiêu so với tổng số lượt cài đặt. Cái này sẽ được thống kê trong trang admin của Google play / Apple store.

--> Nó chỉ thống kê chung chung chứ không biết được thằng làm offer nào có tỷ lệ giữ lại cao nhất

--> Liệu có phải 1 thằng làm rồi nhiều thằng khác được thơm lây k :)

Thêm vào nữa nếu RRs thực sự hoạt động thì sao bọn Developers nó không sử dụng để bớt tiền quảng cáo đi nhỉ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week