Solved Cần anh em giúp đỡ về payoneer

anhnamdan

Junior
Reactions
394
MR
0.064

Payoneer của mình đăng ký mới tháng nay có dùng để with từ paypal us trùng tên theo payoneer ( mình tạo name paypal theo payoneer.)
Lần đầu mình withdraw 51.95$ về bình thường.
Lần thứ 2 mình with 250$ về trong acc từ thứ 6 tuần trước nhưng chỉ hiện Payment waiting approved chứ ko hiện trong card balance.( mình có contact support nhưng chưa nhận được câu trả lời)
Hnay mình nhận được mail your master card has loaded và log vào thấy balance đã cập nhập lên $269 mà không có bất cứ yêu cầu nào chứng minh về nguồn tiền và paypal.

Vấn đề chính ở đây là như trên hình các bạn thấy acc của mình khi log vào không hề có phần My US Payment Service nữa. Mình đang còn hơn 500$ trong acc paypal đã add card payoneer này vậy liệu with về có về được nữa ko.
Anh em ai đã gặp trường hợp này bao giờ chưa, xin cho ít kinh nghiệm ạ.

Chân thành cảm ơn.

Cách đơn giản và hiệu quả nhất là live chat rồi hỏi trực tiếp nó đi cậu. Cứ hỏi là tôi không tìm thấy thông tin về US payment Services thôi, đừng nói gì về mấy cái vụ load tiền abc kia cả.

Thêm nữa là bạn thử đăng nhập rồi vào thẳng link https://myaccount.payoneer.com/MainPage/USPProfile.aspx xem nó báo thế nào.

Cách đơn giản và hiệu quả nhất là live chat rồi hỏi trực tiếp nó đi cậu. Cứ hỏi là tôi không tìm thấy thông tin về US payment Services thôi, đừng nói gì về mấy cái vụ load tiền abc kia cả.

Thêm nữa là bạn thử đăng nhập rồi vào thẳng link https://myaccount.payoneer.com/MainPage/USPProfile.aspx xem nó báo thế nào.

Chắc có lẻ dịch vụ của cậu ấy đã được Active thành công.

nếu ko nhận dc email active US mà ko thấy cái kia nữa thì xác định là bị khóa rồi nhé, sau này chỉ nhận dc tiền ACH thôi. Ko nhận dc PP nữa nhé bác.

Payonneer đã ko cho nhận tiền của Paypal và AMZ nữa rồi , c nhận đc 1-2 lần đầu xem như là c may mắn đấy .lần sau thì khỏi nhé .Từ giờ chỉ nhận đc những shop nào accept Payonner card thôi .thông qua mấy số in trên thẻ đấy .

Tối qua đã gỡ đc vụ này rồi ae nhé, ngồi đợi support cả tiếng đồng hồ, nó làm một lúc là OK.
Mình vẫn chưa dám hỏi cái vụ sao mà ko cần mình chụp screen short paypal mà nó vẫn load vào như thường. lạ quá.

Payonneer đã ko cho nhận tiền của Paypal và AMZ nữa rồi , c nhận đc 1-2 lần đầu xem như là c may mắn đấy .lần sau thì khỏi nhé .Từ giờ chỉ nhận đc những shop nào accept Payonner card thôi .thông qua mấy số in trên thẻ đấy .
Thánh phán như đúng rồi, làm hoang mang vãi :(

Payoneer của mình đăng ký mới tháng nay có dùng để with từ paypal us trùng tên theo payoneer ( mình tạo name paypal theo payoneer.)
Lần đầu mình withdraw 51.95$ về bình thường.
Lần thứ 2 mình with 250$ về trong acc từ thứ 6 tuần trước nhưng chỉ hiện Payment waiting approved chứ ko hiện trong card balance.( mình có contact support nhưng chưa nhận được câu trả lời)
Hnay mình nhận được mail your master card has loaded và log vào thấy balance đã cập nhập lên $269 mà không có bất cứ yêu cầu nào chứng minh về nguồn tiền và paypal.

Vấn đề chính ở đây là như trên hình các bạn thấy acc của mình khi log vào không hề có phần My US Payment Service nữa. Mình đang còn hơn 500$ trong acc paypal đã add card payoneer này vậy liệu with về có về được nữa ko.
Anh em ai đã gặp trường hợp này bao giờ chưa, xin cho ít kinh nghiệm ạ.

Chân thành cảm ơn.
bác rút nốt số tiền còn lại xem nó thông báo thế nào?
có tin vui gì up lên cho anh em chung vui với nhé
à cho mình cái YM với :D

vậy rút từ từ... đều đều... liệu nó có bền đc ko cậu nhỉ?
bền ở đây tầm chục K ý :D

nếu verify rồi thì thoải mái bạn, miễn không có khiếu kiện gì về những số tiền đã nhận là ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week