Help Cần 1 người âm thanh

Verify

Hero
Reactions
395
MR
0.117
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
sau bao lâu em muốn trở lại làm youtube và giờ em tạo thành một nhóm tuy không giỏi gì cũng mới bắt đầu thui có gì sai sót bỏ qua em (tụi em làm content)
hiện giờ em đang cần 1 người biết về âm thanh để ghép cho video tụi em (không quan trọng già trẻ lớn bé hiệu quã là được)
cần biết luật nó xíu để ghép không bị làm sao
nếu lên thì sẽ được chia % chính đáng với công
em cần sự sáng tạo nữa ai có nhu cầu ib làm chung với em ^^
chú ý : em cần sự nhiệt tình chứ không phải giao việc song im làm luôn ít ra ngày nào tối dành thời gian ra chia sẻ này lọ xíu để gắn kết nhau hơn
mọi người ib em nhe f.b e sẽ tl
úp cần tuyển thêm lại 1 người seo (có vốn mua view càng tốt em sẽ thuyết phục và đưa ra điều kiện tuyệt vời để người đó xem thấy hợp lý)
em ở SG nếu có gì giao lưu cũng được ^^

Last edited:
ghép âm thanh vào video ak bạn. âm thanh có sẵn không. có phải căn không.
vụ đó em không biết (xạo thui chứ có phải công việc em đâu)
tại e chỉ lo có video cho hay thui (2 người)
có người seo riêng luôn

âm thanh nhạc đệm vào video thui các bác ạ sao cho hay
Đệm là Đệm thế nào bạn phải nói rỏ ràng tí chứ bạn, đệm nhạc nền 1 bài nhạc ko bản quyền, đệm tiếng cho hiệu ứng âm thanh cháy nổ bước đi, cụ thể là cái nào ?

Ý thớt là có cái video content dựng rồi nhưng chưa có sound, giờ kiếm người ghép nhạc nền cho nó hấp dẫn, cần phải có kiến thức về nhạc để tránh bị bản quyền blo bla....

Ý thớt là có cái video content dựng rồi nhưng chưa có sound, giờ kiếm người ghép nhạc nền cho nó hấp dẫn, cần phải có kiến thức về nhạc để tránh bị bản quyền blo bla....
dạng nhạc nền, vậy mà ổng nói cũng ko rỏ nữa

mua con midi keyboard về tự chơi luôn bác, bao luôn bản quyền

Bác cứ thừa nhận là ko biết, giờ bỏ tiền thuê anh em làm đoạn đó thì hay hơn ấy. :( :(

content gì thế b, content mà vẫn phải "lách" à, nhạc non copyright nhiều mà. nếu chỉ nhạc nền thì đơn giản. Còn sound effect thì.......mình cũng làm tàm tạm đc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week