Request Cần 1 câu trả lời

Status
Not open for further replies.

gmb409

Banned
Reactions
1,673
MR
0.001
♦ Tình hình là thế này , B có 1 topic chính ở đây http://mmo4me.com/threads/giup-do-thao-luan-ve-ptc.150653/

♦ Topic này mục đích thảo luận , tới 99% comment trong topic không liên quan tới tuyển ref

♦ MOD nào đó đã move topic trên 2 lần qua box Referrer box PTC mà không 1 lời báo trước

♦ Cách đây vài ngày có B có nhờ mod @chemgio , xem topic và mod đã move lại qua box PTC , hôm nay đăng nhập vào lại thấy bên box Referrer

♦ Củ lạc giòn tan , cần 1 câu trả lời chính xác vì sao topic này bị move mà ko báo trước + lí do

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

♦ Thêm nữa trước B có post 1 topic thống kê trong box PTC , mục đích để m.n theo dõi , thảo luận , chia sẻ cách kiếm tiền nhìu hơn với PTC

♦ Sau đó bị del với cái lí do : khoe mẽ để dụ newbie ( lí do này là thế éo nào thế )

♦ Tất cả ai biết chơi PTC , forum nào chẳng có cái proof , thống kê , với câu chuyện thành công

♦ Post mấy cái này lên được coi là vi phạm rules ak

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

Bị ép nhiều quá hết chịu nổi rồi , gửi tới những thằng " mắt mù " với bọn GATO

Phắc Du Biết

Last edited:
Cuộc sống luôn có 2 mặt.
Mình tham gia là ngoài lề thôi, nhưng ngu ý của mình là ăn thì ấm vào thân, cứ im im mà ăn thôi. Chả cần post hay share làm gì, đỡ bị GATO, cạnh khóe.

Upvote 0
MOD @magic có mần hok vào trả lời cho iêm í xem thế nào chứ Box PTC thì mình ít khi rớ vào lém :p

Upvote 0
có khi nào lỗi hệ thống :eek:
Thôi, để topic cho cậu Thread và mấy MOD liên quan giải quyết, đừng chít choát vào mà gây phiền toái cậu àh...

Upvote 0
Chào bạn,

Hiện tại Forum không có LOG cho vấn đề này nên mình cũng không giúp gì được nhiều.

Hy vọng MOD nào đó làm thì vào trả lời nha.
move topic , xong giờ close luôn topic ... ko lí do , ko thông báo ... kêu ko bức xúc sao được :(

Upvote 0
move topic , xong giờ close luôn topic ... ko lí do , ko thông báo ... kêu ko bức xúc sao được :(

Ko biết ai close nhưng mình đã open lại cho bạn rồi. Nếu bạn có nguyện vọng chuyển topic về Box khác thì cho mình biết nha.

MOD nào có moved, closed "nhầm" thì chú ý hơn nhé!

Upvote 0
Ko biết ai close nhưng mình đã open lại cho bạn rồi. Nếu bạn có nguyện vọng chuyển topic về Box khác thì cho mình biết nha.

MOD nào có moved, closed "nhầm" thì chú ý hơn nhé!
thank bác , bác move về box PTC giúp B với :(

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020