Cần 1 bạn online 15 - 20h/ day

phải xem chủ thớt nói gì đã chứ :D. có thể online chừng ấy nhưng không nhất thiết phải luôn ngồi trên máy

online tu 6h sang den 23h toi, yahoo:nguoi_banthan97 la sinh vien nen thoi gian ranh rat nhieu

Không biết có trường nào dạy vào lúc 23 h - 6h ko nhỉ, :) bạn này online thế này thì tgian học là lúc nào thế.

Không biết có trường nào dạy vào lúc 23 h - 6h ko nhỉ, :) bạn này online thế này thì tgian học là lúc nào thế.
thì sinh viên mà bạn giờ 23h-6h có 1 trường dại đó là trường đời.kaka!!!!karaoke nhậu nhẹc nè.kakaka

Có mình đây khỏi tìm đâu chi xa xôi hết :binhsua163:

bạn nào có time online nhiều thì cho tớ cái yahoo nhé. lương lậu và cách chiến trao đổi qua yahoo nhé. Khuyến khích newbiew kiếm thêm thu nhập :)
đây đây, mình có team 3 người :D có thể thay phiên nhau online 24/24, quan trọng là lương bọng thế nào thôi :D contact chữ kí !

thu nhập khá ko, đủ tiền mua máy mới ko???

bạn nào có time online nhiều thì cho tớ cái yahoo nhé. lương lậu và cách chiến trao đổi qua yahoo nhé. Khuyến khích newbiew kiếm thêm thu nhập :)
điên sao mà thực 20 h,ko ngủ à,chưa tính đến tắm rửa và ăn uống,ko ngủ 4h/ ngày đi âm phủ nhé thớt

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back