Announce Cấm tất cả Topic thảo luận về Uinvest

Status
Not open for further replies.
về thành..đóng cửa tự tu luyện hả troài..hé hé

xóa bỏ đi cho bình yên chư.giờ ra đường họ hỏi mình làm gi.mình nói mình làm onl.nó bảo mình toàn lừa đảo,vừa gị vừa tức nhưng ko bào chữa đc khổ lắm

xóa bỏ đi cho bình yên chư.giờ ra đường họ hỏi mình làm gi.mình nói mình làm onl.nó bảo mình toàn lừa đảo,vừa gị vừa tức nhưng ko bào chữa đc khổ lắm
Kỵ nhất là nói làm đa cấp và kiếm tiền trên mạng. Bảo đảm họ sẽ nhìn với ánh mắt khác lạ =)). Do đó kiếm 1 công việc thực sự làm bình phong và cứ kiếm tiền onine thôi. Vd: lương công nhân 3tr~5tr/tháng, thu nhập từ MMO 15tr ~ 20tr/tháng. Ai biết thì biết, ai không biết thì kệ họ ;))

Last edited by a moderator:
Kỵ nhất là nói làm đa cấp và kiếm tiền trên mạng. Bảo đảm họ sẽ nhìn với ánh mắt khác lạ =)). Do đó kiếm 1 công việc thực sự làm bình phong và cứ kiếm tiền onine thôi. Vd: lương công nhân 3tr~5tr/tháng, thu nhập từ MMO 15tr ~ 20tr/tháng. Ai biết thì biết, ai không biết thì kệ họ ;))
suỵt!! bắt mmo kê khai đóng thuế bi giờ!! trên 5tr phải đóng :binhsua139:

Nếu mà MMO thì làm sao thống kê được 1 tháng m kiếm được bao nhiu ta =)). Đâu phải làm ở cty có hợp đồng mà bit lương được ;)

Mà mấy ông lớn có cty cũng tuyển nhiều người nhưng hình như chỉ lấy CV, rồi k trả lại, như kiểu làm khống số nhân viên rồi khỏi đóng thuế =))

CS Kinh tế vào là phiền ak, mấy ông lớn forum mình đóng thuế thu nhập cá nhân đã:binhsua12:
thấy ghê ghê , bữa trc ông phó chủ tịch phường xuống nhà hỏi luke đang làm nghề j , thu nhập thế nào . Trả lời "ko làm j hết , đang tìm việc , sống bằng viện trợ nước ngoài" . Xong ổng hỏi tiếp "ko làm thêm nơi đâu à , có kiếm tiền trên mạng internet ko?" . Nghe đến đây đã hiểu mmo h ko xa lạ j với xã hội rồi . Chắc ngày mai phải treo mấy bịch khô bò với mấy bao thuốc lá ngoài cửa ngụy trang buôn bán nhỏ quá :binhsua139:

thời kỳ đen tối chăng ;)):binhsua12:

Sao k close reg nick luôn nhỉ, đỡ tránh tình trạng scam vơi clone nick lộng hành với private :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,641
Latest member
vu159951

Most viewed of week

Most discussed of week