Cảm ơn bạn thaikhanghn rất nhiều

nvm17

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Tớ gửi nhầm 1120z, bạn thaikhanghn đã gửi lại tớ 750z sau khi trừ đi tiền gia hạn và mua acc mới :D
Chả biết nói gì nữa :D

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.470
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
Chắc ko dám tin là sự thật, còn có người tốt vậy sao? Trong cái thời buổi 0.5$ còn scam đc :confused:

đâu phải ai cũng thế đc, trc cũng có bạn mua hơn 300 Z ở site auto nhưng lại để nhầm acc nhận là acc Z của mình (do vừa giao dịch với mình nên copy nhầm).

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
hên nhé thớt, vì những người như thế này giờ ko nhiều đâu. mà lần sau cũng cẩn thận hơn nhé cậu, nhỡ gửi nhầm 11k mà sang người khác là coi như xong ^^

Ae mình có phải scam đầu mà phải noi theo làm gì. phải nói là tấm gương sáng cho SCAM noi theo chứ.Ai SCAM vào xác nhận giơ tay đồng ý đê...:p
Phải như trường hợp cậu , cậu có trả lại cho người gửi nhầm không? Tớ giơ tay đồng ý với việc làm của thaikhanghn.

Phải như trường hợp cậu , cậu có trả lại cho người gửi nhầm không? Tớ giơ tay đồng ý với việc làm của thaikhanghn.
theo tớ nghĩ thì1,2$ là tớ sẽ trả những trên 1k$ thì chắc tớ không trả.nên ai có giao dịch thì hãy thận trọng trước khi gửi tiền.(nhưng tớ toàn đi bán $ thôi chứ ko đi mua $ nên các bạn cứ yên tâm. với lại giờ cũng chẳng có tiền mà giao dịch nữa rồi.nghỉ hưu sắp chết đói rồi) haha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week