Spotlight Cảm nhận của Uploader thế giới với uploader việt nam !!

mấy thằng taybalo làm sao KS được VN mình
VN no.1 :))

vn có auto của vn, vd: 2 trùm lum và kai đó thui, chẳng nhẽ không ăn được auto của bọn nó ah, xem mấy thằng dog tây thua kém vn đâm ra tức tối =)) cứ việc ban ta cứ việc post trâu hơn =)) xem mấy thằng đó cấm ntn :-w :)), mà ta cũng phải nói dân upload vn spam kinh vãi bọn nó botay.eu không đỡ nổi =)) ptu vn nóng quá h ban ip cho xuống nhiệt :)) =))

Vô đây chém gió làm gì thế các đồng chí ? Vào WJ làm 1 topic rồi thảo luận cho vui
Người lập thread đó chả qua cũng là 1 người bình thường ko có sức ảnh hưởng lớn đến các webmaster người nước ngoài. Và cái thứ 2 nữa như chú Lang_tu nói các site portal lớn và forum lớn đều do việt nam nắm giữ, nếu banned lẫn nhau thì chỉ thiệt cho nhau và người thiệt là bọn nó chứ ko phải dân việt nam. Và những người bàn tán xôn xao ỡ topic đó cũng là những gương mặt ko có gì là đặt sắc, lên nói qua nói lại cho vui thôi.
Khi nào lộ diện admin DA SA AH cãi lộn với nhau thì hãy vô chém, mà 3 site đó cũng do VN 1 phần quản lý cả, nói tóm lại là những group ptu nào tuyển mem nên truyền đạt cho new-member cách post thế nào cho đúng, đừng có sữa title để post, đừng có rip hàng fake để post vì 1 lý do là TIỀN, rồi lại làm ảnh hưởng nhau.
Dân nước ngoài họ ko banned IP Vn nhưng nếu họ banned nick thì sao, những cái nick khủng được cho là có uy tín ỡ các forum bị banned thì lượt down cũng các bạn cũng giảm đáng kể so với nick mới, các bạn hãy tạo uy tín và thương hiệu cho cái nick của mình thì hay hơn là làm mọi chuyện tốt có xấu có để bài của mình được submit lên mainpage các bạn nhé.

haizz, mấy đứa trong topic đó chỉ là bọn cù bất cù bơ thôi. Bọn tây chính là bọn admin FS, FSn, HF.Bọn chúng là ông chủ còn chúng ta chỉ là những kẻ làm công. PTU là nghề ko đòi hỏi kiến thức cao siêu, chỉ cần cần cù và sự khôn lỏi. Mà cần cù và sự khôn lỏi thì chỉ từ đủ sống cho đến khá, rất khó mà giàu được.

btw, chắc một số bác thấy ip việt nam bị ban chắc cũng mừng trong bụng lắm. Vì để tìm sock free thì dể, nhưng sock ngon thì hiếm đấy

btw, chắc một số bác thấy ip việt nam bị ban chắc cũng mừng trong bụng lắm. Vì để tìm sock free thì dể, nhưng sock ngon thì hiếm đấy
fak cả máy tính mình luôn nhưng giá hơi max mạng chậm 50% như rùa. sau cái vụ của mấy thằng dog tây đi nhiều 4r -->
Sorry Guest, you are banned from using this forum!
Spamming with Non-Boots content!
mấy thằng dog spam ko bằng chơi cái trò dog ghẻ, phải lập acc lên chủi mấy con dog đấy x-( ko nó khinh vn

Vô đây chém gió làm gì thế các đồng chí ? Vào WJ làm 1 topic rồi thảo luận cho vui
Người lập thread đó chả qua cũng là 1 người bình thường ko có sức ảnh hưởng lớn đến các webmaster người nước ngoài. Và cái thứ 2 nữa như chú Lang_tu nói các site portal lớn và forum lớn đều do việt nam nắm giữ, nếu banned lẫn nhau thì chỉ thiệt cho nhau và người thiệt là bọn nó chứ ko phải dân việt nam. Và những người bàn tán xôn xao ỡ topic đó cũng là những gương mặt ko có gì là đặt sắc, lên nói qua nói lại cho vui thôi.
Khi nào lộ diện admin DA SA AH cãi lộn với nhau thì hãy vô chém, mà 3 site đó cũng do VN 1 phần quản lý cả, nói tóm lại là những group ptu nào tuyển mem nên truyền đạt cho new-member cách post thế nào cho đúng, đừng có sữa title để post, đừng có rip hàng fake để post vì 1 lý do là TIỀN, rồi lại làm ảnh hưởng nhau.
Dân nước ngoài họ ko banned IP Vn nhưng nếu họ banned nick thì sao, những cái nick khủng được cho là có uy tín ỡ các forum bị banned thì lượt down cũng các bạn cũng giảm đáng kể so với nick mới, các bạn hãy tạo uy tín và thương hiệu cho cái nick của mình thì hay hơn là làm mọi chuyện tốt có xấu có để bài của mình được submit lên mainpage các bạn nhé
.
bữa giờ đọc các bài chỉ có bài này với những dòng chữ màu đỏ là có giá trị nhất ,nhìn nhận cái ko tốt để sửa chữa cho nó tốt ;)

keke mấy ổng còn zụ jayfella đừng bán multi cho anh em VN kìa , không có multi spam kiểu gì đây .

ui zoi ,vn mình cũng có rất nhiều bản hay,ko kém gì bản MP4 5 đâu
mà ko dùng bản auto tự chế của mình cũng đc,sợ chi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back