• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Cắm máy kiếm tiền với rublik

vuongquang

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Đây là chương trình không phải làm gì
chỉ việc cắm máy là có tiền
Máy cấu hình càng mạnh càng nhiều tiền
1 Acc có thể cắm nhiều máy khác nhau thì càng nhiều tiền
Sướng cái là rút phát tiền về luôn
min pay là: 0.1rup
Vào đây đăng ký:
sấu đó click vào đây 01.jpg
để tải tool về cài đặt02.jpg
Ô thứ nhất bạn điền email
Ô thứ 2 mật khẩu
Ô thứ 3 nhập lại mật khẩu
Hứng dẫn xem ảnh này nhé

Attachments

118 KB · Views: 26
Last edited by a moderator:
Giới thêu thêm ít thông tin coi thread ơi......... tăng point dựa vào cái gì chứ?

Cho cái hướng dẫn cụ thể đi bạn ơi

cái cái tool này về treo máy luôn

Mình đã update lại rồi đó các bạn ?
Cái này chủ yếu kiểm tra hệ thống máy và dựa vào tỷ lệ cấu hình để họ quảng cáo ngầm?
Qua đó chúng ta được chia sẻ lợi nhuận

con này cần card màn hình rời mới chơi được, ai có máy bàn card on thì ko chơi đựoc đâu !;))

Mình khuyên các bạn là không nên chơi site này. Đầu năm ngoái chơi SEOsprint cũng có biết qua cái này. Mình load về chạy thử thì đơ máy, lỗi win và phải bung ghost cài lại. Lên trang chủ đọc thấy yêu cầu phải có card màn hình là mình nghi ngờ đây là dạng trá hình của đào bitcoin. Loại này cài vào hại máy lắm, kiếm được 1 rúp (cho là 1000 vnd) thì máy bạn ngốn hết không biết bao nhiêu là điện thêm vào là hại Card và CPU. Cắm trên VPS không có nghĩa lý gì cả vì bitcoin chỉ tạo ra khi dùng VGA thật.
Chỉ là vài lời khuyên!
Thân

Mình khuyên các bạn là không nên chơi site này. Đầu năm ngoái chơi SEOsprint cũng có biết qua cái này. Mình load về chạy thử thì đơ máy, lỗi win và phải bung ghost cài lại. Lên trang chủ đọc thấy yêu cầu phải có card màn hình là mình nghi ngờ đây là dạng trá hình của đào bitcoin. Loại này cài vào hại máy lắm, kiếm được 1 rúp (cho là 1000 vnd) thì máy bạn ngốn hết không biết bao nhiêu là điện thêm vào là hại Card và CPU. Cắm trên VPS không có nghĩa lý gì cả vì bitcoin chỉ tạo ra khi dùng VGA thật.
Chỉ là vài lời khuyên!
Thân

Đây là lời khuyên đúng và chân thành nhất:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom