Cheat Traffic Cắm máy kiếm tiền với adfly dễ dàng

thớt đã có proof chưa??? hay đã vội thấy nó tăng liền gọi ae test để đến hồi 1$ thì cùng : ĐOÀN KẾT ĐẠI ĐOÀN KẾT -> CHẾT CHÙM ĐẠI CHẾT CHÙM

adfly chứ đâu, giờ đang thử nghiệm kiểu mới là nhúng link adf vào blog sau đó suft blog thì nguồn refer chính là blog nên khả năng là ổn, nhưng atsurf.vn cấm link blog à bạn, mình toàn bị từ chối khi xét duyệt
Blog thì chỉ chiến adfly nhe, ngoài ra ko chiên rút gọn của bên khác, Bên adfly nó ko bị đơ surf

Ai chạy mà không tăng phut là do chưa chấp nhận trình duyệt mở popup nhé, Chấp nhận xong thì phai tắt đi bật lại mấy bắt đầu surf nhé mọi người

100% quá 1$-2$ là banned nhé , nói trước cho anh em tìm hiểu , như bạn kiemtienqd nói kêu adf là trang treo máy thì ko phải những ai chơi adf thì chỉ còn cách chiến traffic thực thui nhé , ko skip banned , ko nhập captcha banned
và cả linkbucks cũng vậy.
muốn ăn thì chỉ cheat reffer để ăn % acc chính

100% quá 1$-2$ là banned nhé , nói trước cho anh em tìm hiểu , như bạn kiemtienqd nói kêu adf là trang treo máy thì ko phải những ai chơi adf thì chỉ còn cách chiến traffic thực thui nhé , ko skip banned , ko nhập captcha banned
ukm cứ để anh em chiết test thử, vì mình nghĩ nó là view thực chứ ko phải view ảo:D, với lại hệ thống qua được 301 của youtube chắc là ổn . VÌ lắm người chới có cần clik vào ship add đâu bạn

khi nào quá 2 usd mà không bị ban acc mình sẽ buzz bạn :D

ukm cứ để anh em chiết test thử, vì mình nghĩ nó là view thực chứ ko phải view ảo:D, với lại hệ thống qua được 301 của youtube chắc là ổn . VÌ lắm người chới có cần clik vào ship add đâu bạn
đấy ms chỉ là view thôi cậu ơi , cần phải click ads và nhập captcha , kể cả ng ta là view thực mà tỉ lệ nhập captcha =0 thì coi như banned acc vì sao , họ tạo mã captcha là để tránh gian lận ex traffic , ko có captcha -> boot traffic --> fraud ---> banned acc 100% .

mình tìm hiểu về adf và linkbucks khá nhiều

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week