• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM @calhao -offersviet2012 vào trả lời

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Insuree Balance
0
cậu check lai yh nhé . cậu bị fake yh

nếu cậu có lấy dc IP thì share , để mod check ip

vãi, gửi qua BK cậu cũng gửi dc nữa :eek:

yahoo cậu ở dưới chử ký, tớ lấy đó dán vào làm sao sai được?

offerviet2012 = offersviet2012

đổi nick nhanh nhi? mới đó mà xóa mất chữ s rồi hả? offersviet2012 --> offerviet2012: sư phụ

đổi nick nhanh nhi? mới đó mà xóa mất chữ s rồi hả? offersviet2012 --> offerviet2012: sư phụ
cậu là mod cứ check history lưu lại log change information nhé

Thứ nhất nhé , theo như thớt nói lấy yahoo trong này dán thì chắc không thể nhầm lẫn được .
Thứ 2 tool này tràn lan trên google , có cần thiết câu thank để share không cậu
đảm bảo k nhé cậu . vì tớ thấy nhiều topic xin info US . nên tớ mới share . có nhiều người cũng nói tool này có đầy trên mạng , nhưng cũng có nhiều newbie tks vì có dc nó , nếu là pro thì k cần tool này thiệt , nhưng nếu là newbie thực sự rất cần . cậu có thể xem lại topic của tớ

2 cai nick khac nhau vay ma cung nhin khong ra 1 cai yahoo co them chu~ S do'

offersviet2012
offerviet2012

nó change chứ ký, mình mới trial mod nên ko check lịch sử được đợi các mod @TongHaoNhi @legialoc vào check xem nhé

vậy cùng đợi vậy.. @legialoc

cứ check log change là rõ :)

trailer mod tự add không lẽ tự mình add yahoo scam :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back