Cái Này Có Phải Có Đứa Nó Nhòm Tài Khoản

Status
Not open for further replies.
Lúc nãy đang đi chơi thì thấy có Tin nhắn như sau

Your Google Account recovery Code Is : 243123 If you did not request this code . you can safely this message

Dịch : Mã phục hồi Tài khoản Google của bạn là: 243123 Nếu bạn không yêu cầu mã này. bạn có thể an toàn thông báo này

ko hiểu lắm các bạn nào biết cho ý kiến cái , đang đi làm ở cao bằng éo có máy tính riêng ra quán nét thì toàn dân tộc máy lởm chắc ăn Virus

Thi7

Senior
Reactions
188
MR
0.015
hum bữa mình cũng bị như vậy.....vô mail thì vẫn ko bị gì vì bảo mật 2 bước rồi....nhưng thấy lo lo :binhsua37:

Upvote 0

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Có đứa biết pass gmail bác rồi mà hack ko được! Chúc mừng bác! :)) Mình bị 2-3 lần rồi!

ko nếu mà nó biết pass login vào thì Gmail sẽ gửi mã xác nhận chứ ? đây là cái gì ko hiểu

Upvote 0
À cái này là mã khôi phục mật khẩu nếu bác chọn quên mật khẩu thì Gmail sẽ gửi tin nhắn có chữa mã này tới sdt mà bác đã xác minh.
Thế là có ai biết địa chỉ email của bác và chọn khôi phục pass theo kiểu này.

Upvote 0

ga4ever

Hero
Reactions
351
MR
0.002
Mới hôm qua mình cũng bị, ngay lúc đang đi học, sợ thấy bà, về login thấy bình thường và máy mình cũng bảo đảm không chạy soft gì bậy bạ cả ....
Cái code này là code recovery khi bị quên pass, còn nếu login thì nó sẽ gửi sms có nội dụng verification gì đấy chứ không phải account recovery.
Dạo này ghê quá ......

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688