Cái giá đắt phải trả cho những kẻ tham lam, ngu dốt - đường đời còn dài, sao muốn kết thúc sớm!

tham lam thôi, chứ sao ngu dc, ngu mà dc như thế ah, haizzz
thích câu nói của bạn này , nhân vật này ko hề ngu một tí nào, thậm chí là rất giỏi, chỉ tiếc là ko biết dùng tài năng vào việc có ích cho xã hội.

"có tài mà ko có đức là người vô dụng" --> chỉ nên nói cậu ta VÔ DỤNG thôi :D

đừng có mở mồm ra là chửi mấy thằng đó ,
vps tụi mày đang xài là ở đâu ra thế ?
dùng cái gì reg ;)
bản thân tụi mày cũng chẳng tốt đẹp gì và tao cũng thế nên đừng cứ mở mồm ra là sủa này sủa nọ
thế mày tốt đẹp hả

chủ thớt nói cùn quá ngu dốt mà làm hacker được à tham lam thui nhìn tiêu đề bực cả người

phải noi' là chu' ta xui...........nên dính chưởng...........hiện tại còn bao nhiu hacker vẫn ung dung ngồi đâm kìa......sao bọn C50 no' không đy bắt hết đê............:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

phải noi' là chu' ta xui...........nên dính chưởng...........hiện tại còn bao nhiu hacker vẫn ung dung ngồi đâm kìa......sao bọn C50 no' không đy bắt hết đê............:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chưa đến lúc bắt thui, trước sau gì cũng dính, còn ít thì cứ nuôi dần :D

Chà ghê quá ! Mà sao bắt thằng bán mà không bắt mấy thằng mua xài nhỉ ?
Từ từ sẽ bắt thôi cậu :) Rể xong mới đến cành lá

Forum MMO toàn anh tài trong Ug mà núp lùm thui......moi ra chắc cũng khá nhìu .....

thật sự trong đây chả có ai nuôi bạn ấy 1 bữa mà có quyền nói người ta ngu dốt cả hay có tài ko có đức cả.... người ta làm người ta chịu.. tập trung vào chuyên môn , bớt chém gió đi, nghe ngứa đít vãi

tham lam thôi, chứ sao ngu dc, ngu mà dc như thế ah, haizzz
chắc ý thớt là vì ngu dốt nên mới bị bắt đó bác, chứ thông minh đã ko bị bắt rồi :D
Bài học rút ra là tự lượng sức mình, không đủ trình thì đừng làm hacker

mấy chú này là admin vs mod nên nó tóm
các chú còn lại ko bị bởi vì họ nằm vùng tốt

có thể cậu này giỏi về kiến thức IT, nhưng quá NGU đời, càng lún xâu vào, càng lâu, càng nhiều thì tội càng nặng và cái giá phải trả càng đắt. 4ti là số tiền thực đã chiếm đoạt, thiệt hại cho nạn nhân trên 1000 tỉ, mọi người xem bao nhiêu năm ?
ai bảo cậu như thế là ngu :) biết làm lợi cho mình thế gian này đầy ko có gì gọi là ngu cả, chơi với cc như chơi với hàng trắng rất khó dừng lại . Đã làm thì chẳng có gì là ngu cả bạn hiểu hum TG này đầy loại ng biết làm lợi chủ yếu bạn làm lợi bằng cách hại ng để lợi cho mình hãy là làm lợi cho mình và cho người luôn thôi . Chẳng thấy gì là ngu ở đây cả :D

Nói cho mi biết luôn tau không dùng VPS reg từ cc chùa nhé, tau giật cái tít như vậy là để warning cho mọi người biết đừng để lòng tham nó dẫn dắt tới con đường tội lỗi có ngày phải trả giá đắt.
cái cậu này chắc lúc ăn cắp cũng không nghĩ tới có kết cục như ngày hôm nay

ờ , mầy dùng credit card của ba mày , người thân mầy , ông nội mầy bên usa , canada để reg vps à ?:D
chắc mấy soft như : windows , pts , kis , idm ... mầy toàn bỏ $ mua key nhỉ
nguy hiểm vl ra các bạn ạ:D

Mà k hiểu tại sao thẻ tín dung k có mật khẩu để use mà chỉ có mấy con số vổi tên. Để dể bi lộ info vậy.
Ngu dốt of e xin mấy thim chém nhẹ:oops:

:D 5 tỷ thì ở bao lâu anh em
thằng nào chửi bác này ngu dốt thì nên xem lại chứ mình thấy nó hách gởi về gia đình mua đất thì vl

Ngu dốt:eek:
Giật cái tít dốt ngu :p
Cũng vì tiền cả thôi tuy sai trái nhưng vẫn đáng quý nghĩ đến cha mẹ hơn những thằng khác có tiền là ăn chơi đập phá hút chích.
Đỡ hơn những quan chức tham nhũng rút hết tiền nhà nước người dân.
Hi vọng nhà nước khoan hồng để tài năng như thế này phát triển hướng thiện không lụi tàn đi.
Nước ngoài dòm ngó rồi đấy:D

Nói thật chứ mấy bác mà hack dc như c ấy chắc cũng 90% ở đây đi hack cc kiếm vài tỉ chơi rồi. Ít có mấy thím mà vượt qua dc lắm. hazz...

Việt Nam mình thật biết sử dụng người tài. Một số người tài thì sang nước ngoài làm gọi là chảy máu chất xám. Một số người tài trong nước ko có sân để chơi để làm việc hậu quả là bị đố kỵ, vùi dập hay sẽ bị đi sai đường lạc lối như cậu này. Có thể đất nước coi cậu ấy là tội phạm nhưng con đường dẫn cậu ta thành tội phạm có từ đâu ra? đất nước mình còn rất nhiều người tài. Có câu: "Nhàn cư vi bất thiện". Hi vọng có chính sách nào đó đưa những người như thế đi đúng đường đúng lối, sử dụng tài năng của họ giúp cho đất nước mình thay vì việc tống họ vào tù. Như vậy là lại chảy máu chất xám và chảy cả nước mắt nữa đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week