Help Cài đặt và sử dụng sandbox để làm ăn được nhiều off download đồng dạng cùng 1 lúc

mình làm trên máy chính ( win 7 (32 bit ) , Sandboxed 3.58 , Proxifier 3.21 , dùng sock vip72, mà k fake đc sock trên sadboxed , bạn nào giúp mình với ( đã làm theo cách của thớt mà mãi k đc ) :(

Last edited by a moderator:
mình làm trên máy chính ( win 7 (32 bit ) , Sandboxed 3.58 , Proxifier 3.21 mà k fake đc sock trên sadboxed , bạn nào giúp mình với ( đã làm theo cách của thớt mà mãi k đc ) :(

pm tớ làm thử cho/ kakaka

rất mong được các cao thủ chỉ bảo và hợp tác chơi offer.

Chủ thớt cho em xin list off down với a. Thanks b nhiều YH: anh_minh11590

- - - Updated - - -

Chủ thớt cho em xin list off down với a. Thanks b nhiều YH: anh_minh11590

mình làm trên máy chính ( win 7 (32 bit ) , Sandboxed 3.58 , Proxifier 3.21 , dùng sock vip72, mà k fake đc sock trên sadboxed , bạn nào giúp mình với ( đã làm theo cách của thớt mà mãi k đc ) :(

pm yahoo mình chỉ cho ;))

bác nào giúp e cái , e dùng vip72 chạy ngoài máy thì fake đc sock mà qua sandboxie thì k fake đc , e đã cài như chủ thớt hướng dẫn mà k được :((

các bạn bật Sanbox lên -> Tùy chọn Configure -> Edit Configure.... sửa nó thành

Chỉ cần thêm : Template=Proxifier

vào trong mục :

KQ :

[GlobalSettings]
Template=Proxifier
Template=RoboForm
Template=HmaProVpn
Template=InternetDownloadManager
...
.
.
.
.
.
.

sao mình cài đặt xong, chay proxy thi máy thật Pake IP ngon lành còn các máy ảo thì không theo nhỉ, kiểm tra .... nói chung là các máy ảo không theo máy thật dù làm theo đúng video hướng dẫn mà cũng không đươc.
minh cai Win 7 U 32 bit

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week