Cài Bition trợ giúp với.....

[11:16:44 AM] Thành: - Hashrate: 200 GH/s
- Nguồn vào: 1000W
- Dòng 110v hoặc 220v
- 55nm Avalon2 ASIC-based solution
- 160 ASICs on two carrier boards
- 1.2Gh/s Avalon ASIC A3255-Q48 Chips
- Kích thước: 17" x 6.25" x 17"
- Cân nặng: 17kg/37.5lbs

e nó 1 ngày đào dc 0.07 BTC = 1.202.156 vnd

Giá e nó là : 90tr

Mấy bác nào xài rui pm e cho e xin y kiem với. nit yahoo kendyug. skype: cutinh

là sao. cậu nói rõ hơn xem
là múc rồi nghiên cứu rồi share kinh nghiệm chứ còn sao nữa...nếu tớ mà rõ đường đi nước bước thì cầm sổ đỏ mua luôn để chơi :D

ko cậu kai nói 1000ghx mói nói chuyen kìa ý là sao ko hieu. mình cug tim tren mang hoài mới thấy 1 nhà cung ứng thui. chứ thấy it cty vn bán hàng sell thiet bi đào biticon

ko cậu kai nói 1000ghx mói nói chuyen kìa ý là sao ko hieu. mình cug tim tren mang hoài mới thấy 1 nhà cung ứng thui. chứ thấy it cty vn bán hàng sell thiet bi đào biticon
ý cậu ta nói dif cao cày ko hiểu quả đó mà .

là sao. cậu nói rõ hơn xem
Bác nghĩ từ ngày bác mua cày tính tới 90 ngày thì 200GHs của bác sẽ đều đều ra đc 0.07 BTC à, sai lầm, diff tăng chóng mặt có thể ngày đầu được 0.07 nhưng diff tăng cao thì ngày 2 ngày 3 chỉ còn 0.05 rồi típ tới là 0.01 rồi giảm dần đều khi diff tăng , cái lý thuyết 90 ngày mà lấy vốn đó nó sai trầm trọng lắm bác à. Tới đây tự hiểu nhé.

Bác nghĩ từ ngày bác mua cày tính tới 90 ngày thì 200GHs của bác sẽ đều đều ra đc 0.07 BTC à, sai lầm, diff tăng chóng mặt có thể ngày đầu được 0.07 nhưng diff tăng cao thì ngày 2 ngày 3 chỉ còn 0.05 rồi típ tới là 0.01 rồi giảm dần đều khi diff tăng , cái lý thuyết 90 ngày mà lấy vốn đó nó sai trầm trọng lắm bác à. Tới đây tự hiểu nhé.

hieu rùi cậu. vậy cậu có thiết bị 1000gh à.

cũng có khi máy mấy thằng kia cháy đột xuất nên diff giảm :D tất cả là hên xui...chiến thôi đừng nghĩ nhiều hại sức khỏe lắm...mà sức khỏe thì k mua được bằng ít tiền đâu...

hieu rùi cậu. vậy cậu có thiết bị 1000gh à.
Nói chung 90tr bác vào mua coin rồi lướt sóng cho nó sướng cái thân. Chứ giờ mà đầu tư cày BTC thì vốn bác phải gấp 5 gấp 6 lần vậy thì đầu tư mới kịp diff .Nhưng cũng có 1 điều quan trọng nữa là có tiền chưa chắc gì mua được vì hàng khủng toàn phải order , chả có ai pp hàng này cả.Mà order là 1 chuyện còn chuyện cái sản phẩm nó có tới được tay bác ko là 1 chuyện khác.Đợi cầm được nó trên tay diff cao quá thì nó sẽ trở thành cục gạch ko hơn ko kém.Suy nghĩ đi bác,BTC ko dành cho người nghèo nhớ câu đó.

mình từng nói bác ấy rồi có chơi có chịu đã chơi phải chấp nhận lúc trước giá BTC 1 có 10-20$ còn cày đc giờ thì lo ngại gì mà nghĩ cho hại sức khỏe dif tăng nhưng giờ giá BTC cũng cao mà . đã chơi thì ko cần phải nghĩ, đã nghĩ thì khỏi phải chơi .

mình từng nói bác ấy rồi có chơi có chịu đã chơi phải chấp nhận lúc trước giá BTC 1 có 10-20$ còn cày đc giờ thì lo ngại gì mà nghĩ cho hại sức khỏe dif tăng nhưng giờ giá BTC cũng cao mà . đã chơi thì ko cần phải nghĩ, đã nghĩ thì khỏi phải chơi .

dộ khó tang cao vây ko có cách nào giảm diff à

dộ khó tang cao vây ko có cách nào giảm diff à. pải có cách chứ . có pool dễ và pool khó chứ

dộ khó tang cao vây ko có cách nào giảm diff à. pải có cách chứ . có pool dễ và pool khó chứ
pool là nơi c đào thôi...còn network là chung hết...có cách giảm diff đó là tìm ra mấy cái center tụi nó đào ý, rồi rút điện hoặc tìm cách nào phá...ít người đào thì diff nó cũng giảm thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week