• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cài app chạy bluestack hiện lỗi thiết bị không hỗ trợ

HaiTran

Verified
Reactions
130
MR
0.039
Facebook
Follow me on Facebook
HI mình cài bluestack xong mình cài app ngon lành ok nhưng khi bấm vào app thì hiện ra lỗi này, mình xin cách khắc phục ạ , thank !

^^

E newbie , mới mua HMA với cài blustack tập chơi , mấy pro coi giùm e lỗi trên với , với có app nào ngon cho e chơi vơi

Up sáng

HI mình cài bluestack xong mình cài app ngon lành ok nhưng khi bấm vào app thì hiện ra lỗi này, mình xin cách khắc phục ạ , thank !
Hỏi thì nên screenshot, đầy đủ info. Để người đọc dễ dàng hình dung ra.

Bấm vào app trên BST nó hiện ra cía này liền chứ có gì nữa đâu mà screenshot
Hỏi thì nên screenshot, đầy đủ info. Để người đọc dễ dàng hình dung ra.

app nào công khai đi :D

app nào công khai đi :D
sao mình hỏi lỗi ko đc mà sao ai cũng vào gạ hỏi tên app làm gì nhỉ. King of Clan nhé , hết hỏi

cậu dùng giả lập thì nó báo device ko phù hợp thôi :D mấy cái này ai mà trả lời không đâu mà hỏi :confused:
hóng :oops:
sao mình hỏi lỗi ko đc mà sao ai cũng vào gạ hỏi tên app làm gì nhỉ. King of Clan nhé , hết hỏi
cũng đoán sơ rồi :D

cậu dùng giả lập thì nó báo device ko phù hợp thôi :D mấy cái này ai mà trả lời không đâu mà hỏi :confused:
hóng :oops:

cũng đoán sơ rồi :D
Thì bảo dùng BST mà giờ ko đc à :(

sao tui share bluestacks ma ko dơn thu ma dung` , vao box offer ma xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,980
171,045
Latest member
visaotaoden