Cài android 4.2 trên máy ảo virtualbox

thế thằng này có hơn blue stack tí nào ko bác?:binhsua123:

ko vào đc mạng thì dùng sao đây bác????

Có vẻ còn hơi nhiều lỗi không đáng có nhỉ, đợi fix rồi chiến thử xem sao, chứ bluestack trên cái PC của mình cứ điên điên

vào mạng bt nhưng màn hình nó cứ xoay ngang. có cách mào chỉnh không thread

đánh giá sơ bộ, ngon chạy ổn định, khi chạy phần mềm thường bị quay ngang màn hình toàn phải Ctrl+Alt+mũi tên để chỉnh nhìn cho dễ :binhsua117: , test thử FP và Tapbooty thì hiện tại là không chạy được, mong các cao nhân có cách xử lý giúp anh em newbie kiếm thêm tí cháo. Em nghĩ vấn đề này dễ nằm trong bản android này, khả năng có một số ứng dụng không chạy được :binhsua85:

Cài app vào , mỗi lần làm xong lại phải cài lại à :(

sao mình cài vmware ko được ta chẳng lẽ gỡ vmware ra cái virtualbox vào hả chài??? ai chỉ mình cách cài vmware với!!!!

Cài thêm vbox vào đi bạn

Ai chỉ mình cài safari cái nào kiếm mãi ko thấy cái chỗ nào download safari cho android
Lên cả trang của apple với google mà kiếm miết dek thấy chữ download đâu

Máy mình cài máy ảo ko đc, nhưng cài thẳng vào máy luôn thì ok, mà có cái là cài tapbooty vào màn hình nó xoay lại nên cũng lật cái lap theo nó và sau vài phút vẹo cổ với em nó thì mình xoá luôn, nếu ai cài và sữa được lỗi đó thì post lên nha!

ban thu ctrl+alt+nut di chuyen len xem dc ko:binhsua10:

đánh giá sơ bộ, ngon chạy ổn định, khi chạy phần mềm thường bị quay ngang màn hình toàn phải Ctrl+Alt+mũi tên để chỉnh nhìn cho dễ :binhsua117: , test thử FP và Tapbooty thì hiện tại là không chạy được, mong các cao nhân có cách xử lý giúp anh em newbie kiếm thêm tí cháo. Em nghĩ vấn đề này dễ nằm trong bản android này, khả năng có một số ứng dụng không chạy được :binhsua85:

FP và tapbooty chạy ngon trên bluestack mà bạn mình vừa thử 2 hôm trước xong

Cài app vào , mỗi lần làm xong lại phải cài lại à :(

cài trên VMware nó có chế độ export virtual machine đó bạn, bạn chỉ cần cài 1 lần rồi export nó ra, muốn có máy ảo mới chỉ cần kích vào file đã export nó sẽ setup tự động máy ảo mới cho bạn chỉ chưa đầy 5 phút là có máy ảo mới rồi đó :)

me nó.đang tự nhiên thì ấn cập nhật tapboody lên,giờ vào nó bắt cài gooogle play services nhưng mà blue ko cài đc.bác nào giúp mình với,or có bản tapboody cũ thì cho mình xin

- - - Updated - - -

cài trên VMware nó có chế độ export virtual machine đó bạn, bạn chỉ cần cài 1 lần rồi export nó ra, muốn có máy ảo mới chỉ cần kích vào file đã export nó sẽ setup tự động máy ảo mới cho bạn chỉ chưa đầy 5 phút là có máy ảo mới rồi đó :)
bạn này cài đc máy ảo thì giúp mình vơi

Ko biết cài trình duyệt safari + chrome kiểu j` :-<

FP và tapbooty chạy ngon trên bluestack mà bạn mình vừa thử 2 hôm trước xong
bạn có thể share cho mình link download bản Bluestrack đó được không, bản mình download trên trang chủ của nó chỉ chạy được Tapbooty thôi, bạn giúp đỡ với :binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,287
171,340
Latest member
HOAGDUY
Back
Top Bottom