cacha tradder thay thế pix và còn hơn thế nữa

Hihi. Đúng là nếu bán pri 0 thì có thêm tiền khá khá đó. Nhưng tiếc là ko có id để bán, vì phải để dành cấp ID cho mem ^^. Còn gõ $30/1 ngày thì có, nhưng mà chỉ trong vòng 3 tuần trở lại đây thôi. Vì mình đc nghỉ ở nhà, nên rãnh rỗi. Chứ trong năm mà gõ kiểu này, có mà điên =)). Vì tết này cần tiền đi du lịch nên phải cố gắng thôi :)). Kỉ lục của mình là 31.6$/1 ngày (chỉ gõ, ko tính thu nhập từ mem :D). Tốc của mình trung bình chỉ 1k9 thôi nếu gõ liên tục :D.

P/s: bán id pri 0 mới test đúng là đc giá đó, nhưng ko đc gấp đôi đâu. Hanhyes tính vậy là chủ quan rồi. Mình lấy thực tế của mình nhen.

1h log 7 id test, trung bình dc 6 id (lấy trung bình thôi nhen) = 1,9$
Bán id pri 0 = 0,5*6 = 3,0$ (mà bây giờ toàn bán giá 0,45 là chủ yếu)
Vậy thu là 4,9$/1h

Nhưng bạn mất:

-Cho reg 1 mail + id mới là 1p => 7 id = 7p (vậy là nhanh rầu, còn không thì còn chậm hơn)
-Thường test id mới thì thường lập group mới => bạn phải gõ thêm cho đủ 3$ để rút => tốn thời gian log id chủ, vừa gõ vừa canh (chứ không sao bik khi nào đủ 3$, khéo nó lên 3,5 hay 3,7$ thì lại gõ lên $4...còn kô thì mất số lẽ @@). Cái này mất ko ít thời gian đâu. Nếu không test để bán thì hoàn toàn có thể add thẳng vào group chính gõ, chả nghĩ ngợi gì.
-Một cái tốn thời gian nữa là quá trình bán id. Thời gian trả lời yh, giao dịch, rồi thỏa thuận, rồi chuyển tiền, check tiền, đổi mật khẩu... Mỗi lần vậy, mình thấy tốn cũng ít nhất 15p. Nhiều khi 30p-1h vì người mua xong lại sẵn tiện 8 @@. Nếu người ta mua nhiều 1 lần còn đỡ, chứ mua 1 id thì ... :((. Chưa kể do mua bán nên hay pm bất tử. đang gõ mà có người mua thì lại phải dừng ra gd. Mệt

Tổng hợp mấy cái trên, mình xin đưa ra 1 con số chủ quan là để bán đc 5 id test của 1h test dc thì phải mất 1-2h (ít rồi đó nhé). 2h để bán đc them 3$ @@. Trong khi 2h đó mình gõ cũng ra 3,8$ là ít.

Vậy nên mình ko thích reg và test id để bán. Mỗi tối chỉ test để dành phát cho mem. Còn nếu đủ dự trữ thì mình ko test thêm làm gì ^^. Cứ chừng đó id gõ đủ rồi. Hanhyes xem thực tế mình nói có đúng ko nhé ^^
-
mỗi lần thấy bác này post bài là hết muốn đọc , nhiều quá chỉ tổ mỏi mắt T.T , sao ko tìm cách nói ngắn gọn để thu hút ng đọc đi bác

nếu có soft gõ nhiều acc dành cho captchatrader thì mình sẽ chiến cái này, còn bây h thì chỉ gõ lúc đang lướt web hoặc xem phim vì cái này load chậm nên đủ thời gian vừa gõ vừa làm việc khác =))

cái này sao captcha khó nhiều quá đánh 2 acc có 1 acc hơn 1k point đánh sai nhiều nên bị disable luôn, không biết có mở lại dc không :binhsua09:

cái này sao captcha khó nhiều quá đánh 2 acc có 1 acc hơn 1k point đánh sai nhiều nên bị disable luôn, không biết có mở lại dc không :binhsua09:
sặc... captchatrader gõ dễ hơn pix và kolo nhiều, mình thấy gõ kiểu gì cũng đúng :D (1 chữ, 2 hay chữ HOA/thường đều được ==> cứ gõ tùy hứng)

thanh toán qua al pp ...ko có wmz hay lr....coi chứ gõ sai vẫn tính 1000 1$ thì có quả cam nào ở đây ko

Chủ thớt chắc lập topic kiếm ref thôi :D chưa cash out đâu :D

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

Lâp nhiều acc làm ref cho mình luôn trên cùng 1 IP có sao k mấy pro???

chủ thớt chắc lập topic kiếm ref thôi :d chưa cash out đâu :d

---------- post added at 09:22 pm ---------- previous post was at 09:19 pm ----------

lâp nhiều acc làm ref cho mình luôn trên cùng 1 ip có sao k mấy pro???

k sao nhung khi cash out tai khoan phai khac nhau(hom nay toi pm admin cua no,no nho toi chuyen loi nhu vay) ^ ^

minh cam doan 100% co the choi nhieu tai khoan chung 1 ip ,neu khong dung nhu vay tinh nguyen lam scammer

mỗi lần thấy bác này post bài là hết muốn đọc , nhiều quá chỉ tổ mỏi mắt T.T , sao ko tìm cách nói ngắn gọn để thu hút ng đọc đi bác

Oh mình sẽ rút kn >.<. Tính dài dòng văn tự quen rầu @@.

P/s: up cho newbie. Dù sao cũng là 1 trang captchat tốt cho mọi người làm quen với capcap ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week