Cách xử lí thằng scam hieudaica86

Lập ra topic nói cho vui thôi chứ vụ này lại chìm xuống như bao vụ khác rồi
Chẳng thấy tin tức gì :binhsua96:
Biết địa chỉ của nó cũng chẳng làm gì nó :binhsua111:

topic này lập ra để an ủi những cậu bị scam gào thét :))

Lập ra topic nói cho vui thôi chứ vụ này lại chìm xuống như bao vụ khác rồi
Chẳng thấy tin tức gì :binhsua96:
Biết địa chỉ của nó cũng chẳng làm gì nó :binhsua111:
Nếu nó ở vĩnh long thì ít nhất nó cũng phải khâu >10 mũi là ít!

Các xử lý tốt nhất là : Tất cả các anh em bị Scam tập trung lại Cắn lưỡi tự tử tập thể đi "
Dạo này MMO toàn thằng ngu và lại tỏ ra nguy hiểm, Topic đàng hoàng thì nén gạch còn topic dựng lên để scam thì lạo vào ủng hộ
đây là ng giỏi nè. Chuyên gia chém gió của thế kỷ 21

Attachments

35.6 KB · Views: 24
tình hình là sáng nay qua trường em nó.lúc tan tầm cỡ hơn 11h thì vớ được 1 em học lớp 12A8 nói là hiếu hôm nay không có đi học.mẹ cha nó làm bắt đợi gần 3 tiếng đồng hồ.vớ được thêm 1 thông tin là em nó ở gần hẻm 302 lê đức thọ.bận quá chẳng sang được.
mai sẽ tiếp tục đi thêm 1 lần nữa.nếu mà em nó không đi học thì chắc là nghỉ học lun rồi.
gửi em hiếu:mai cứ đi học bình thường nha em.anh không có làm gì đâu ;))

đậu má. nhà đi ra trường mất NCT 1 cây, đi ra lê đức thọ mất vài trăm mét. Mai anh em ai đến thăm hỏi sức khỏe cúa nỏ nhớ rủ mình nha. :binhsua90:

Thôi rầu, có thằng bạn làm trong CVPM Quang Trung, chắc ngày mai đi thăm nó rồi tiện thể đi cafe hóng tin tức nóng hổi luôn quá.

vào đó không cẩn thận bị lên phường
bảo là nó lừa tiền của em
thế lừa thế nào
dạ nó lừa trên mạng ạ
mấy ông ngoài đó biết là cái gì
oánh nhau thì lên phường hết =))

như ku kiệt đã đưa tin về info em hieudaica86 ở topic kia

mình cũng đang rất ngứa tay với mấy thằng scam ;)).
ku kiệt đâu vào xác nhận info này lấy từ đâu,có chính xác không để mai tớ qua trường nó hỏi thăm cái nha.
hiện đang ở quận bình thạnh,ae nào ở gò vấp thì hẹn mai 9h sáng ở cổng trường nguyễn công trứ uống cafe rồi hỏi thăm sức khỏe em hiếu nha.
vãi :m020:
PS: mày chính là JimmyQ đã scam acc zeek!
dãm bảo thớt nói diên 100% JimmyQ nào ở dâu vậy thánh @@ thằng JimmyQ nó chả thèm repport cái thằng lào nói nó scam ID zeek song rùi mượn nó 10$ up silver nó cho mượn lun mượn song rồi zeek scam thằng to mồm report nó + mượn tiền nó biến mất tích :m020
k biết thì dừng có phán T_T

thấy topic lâu rồi mà k vào nay hứng vào dọc thì nãn vãi ra trắng đen nói gì chả hiểu :m131:
Đính chính lại là thằng JMQ nó chả scam ai nha :) thằng dó nó nhẹ dạ nên bị cái thằng nào report vụ zeek scam xin lại 10$ nó k có tiền mà cũng phải mượn tiền cho đủ dể bồi thường cho cái thằng k quen biết và report mình dể dỗi lại unbaned cái nick 4rum :m131:
bức xúc dùm cho thằng bạn T_T

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom