• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cách xử lí con cờ hó ĐẶNG ĐÌNH BẮC

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nguyên topic có mỗi chủ thớt là ứng với câu này :binhsua146: , Có mỗi vụ scam mà spam tới 2 tháng ... nick bác sắp đi scam dc rồi đó
nhiều tuổi hơn thì dc quyền đi bảo người khác là cho' hả "chú", tư xem lại bản thân mình nhé,lôi tuổi tác ra dọa ai :binhsua146:
Ghét nhất cái loại người tưởng mình hơn tuổi thì có cái gì đó ghê gớm lắm,trải đời lắm,tự nghĩ là mình hơn người khác =))

MrZZZZ

Banned
Reactions
116
MR
0.000
đi ngủ đi khuya rồi chặn mẹ nick nó lại là xong spam chi với cái quân ăn ko ngồi rồi như đàn bà đi cắn người làm gì
chúc bác thread thành công nha

toàn SCAM :binhsua20:

4rum còn nhiều dân bơm vá hơn cả scam đấy

chuyện ai ng nấy lo, MMO thì lo kiếm tiền đi toàn lo làm gì ko
khi nào có tin bác thread hóng chưa gì mà các thím đã thế, dạo này cao nhân nick 2010 hiện hình nhiều vãi loàn

biết ngay mà từ trước đến nay dân lừa đảo có ai làm đc gì chúng nó đâu :binhsua149: làm mất thời gian đọc 13 page của bạn. Ghét :binhsua137:

thế rốt cuộc có xử lý scam chưa hay là chém gió :binhsua04:
biết ngay mà từ trước đến nay dân lừa đảo có ai làm đc gì chúng nó đâu :binhsua149: làm mất thời gian đọc 13 page của bạn. Ghét :binhsua137:

Im cmn hết đi, tôi rảnh loz đâu mà suốt ngày sồn sồn lên đi tìm thằng scam 5$ làm loz gì, có thời gian rảnh thì tôi đi , và có tin gì thì tôi update lên, đkm đọc thì *** cho kĩ mẹ đi, thắc mắc cái loz gì.

Thằng nào nói đeo' làm là ***, đã đọc chưa, ok.
Bố mấy cái thằng bơm vá, chả giúp được cái loz gì nói nhiều đau diều, mệt vkl.

Nói lại tôi sẽ check info mà bạn cuonglador cung cấp, còn tôi rảnh lúc nào tôi sắp xếp và đi lúc đấy, tôi nói làm là làm thật, tôi 3 lần lên trường nó rồi ko tìm được mới up topic này lên nhờ giúp đỡ, còn mấy thằng bơm đểu bây giờ thì tao nghe đủ và ghét chúng mày lắm rồi đấy. Mây hôm trời nóng, đkm mà thằng nào thắc mắc muốn gặp hay thế nào cứ more info thẳng tiến. Được chưa ? Im mẹ hết chúng mày đi đang đau đầu.

BaMoon

Newbie
Reactions
112
MR
0.000
Ủng hộ chủ thớt tìm ra công lý. Nói chung mình bị scam nhiều rồi nên giờ nhắc đến scam mình cứ điên cả tiết. Sẽ theo dõi topic này.

Mình có 1 topic report nó đây. Cung cấp để bạn có thêm chứng cứ nhé.
http://mmo4me.com/showthread.php?10...he-makes-dispute&[email protected]

Ok, thanks bạn nhiều, qua topic của bạn mình thấy ra thêm rất nhiều topic clone nick scam của thằng này, ban đầu cũng nghĩ là thằng rẻ rách đi scam tiền lẻ, mình cãi lại đòi được PZ nên bị mất có 5$ PP :)) nên cũng chưa nhiệt tình nhiều xử lắm, giờ thấy nó scam trong 4rum này nhiều thật. Càng máu xử nó hơn, sẽ sắp xếp 1 hôm sớm nhất để đi xác nhận thông tin.

Giọng lưỡi trong các topic này đích thị là của nó rồi, sau khi nó gọi điện cho mình lúc ngụy biện nó ko scam và sau khi mình lên trường nt cho nó, nó nhắn tin lại, giọng điệu ý hệt trong các topic này nên mình khẳng định chắc chắn rồi, ok, nói là làm ae cứ yên tâm, tôi lấy cả danh dự của mình ra đánh cuộc cơ mà ;)

Mà cũng ko biết anhhungvole có phải thám tử shin thuê thật ko mà nhớ ngày trước mình report qua inbox 1 clone nick của Magic Kaitokid với cái nick clone mayhakai (anhhungvole) bây giờ, từ đợt đấy cũng lặng mà giờ vào topic đấy thấy nick mình report inbox với mayhakai đã bị banned :D

Inbox mình gửi cho mayhakai1 và nick nguyenvantuan111192 bây giờ đã bị banned, nick yh vẫn on, ai có nick yh thằng này cẩn thận nhé

Các topic nó scam mà mình vừa tìm thấy thêm
http://mmo4me.com/showthread.php?10...he-makes-dispute&[email protected]

http://mmo4me.com/showthread.php?104230-Can-buy-40-Paypal-nguon-dang-tin-cay

http://mmo4me.com/showthread.php?103660-Thu-mua-acc-PP-limit-nhieu-giao-dich

http://mmo4me.com/showthread.php?103709-Thu-mua-acc-PP-VN-gia-cao-nhat-MMO/page4

http://mmo4me.com/showthread.php?104230-Can-buy-40-Paypal-nguon-dang-tin-cay

Last edited by a moderator:

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
đầy người gửi inbox cho mình về mấy thằng scam nhờ tìm hiểu nên mình cũng chẳng quan tâm ai là ai vì với mình thì ai ko ra gì là war luôn.
Còn về ông chủ topic thì nói thật là tôi đek muốn quan tâm nhưng cái vấn đề có tên tuổi quê quán lên trường hỏi mà trường ko nói thì tôi NGHI NGỜ VÃI RA

Trường tôi, phụ huynh anh chị em chỉ cần có tên, địa chỉ lên trường vô phòng công tác học sinh sinh viên hỏi 1 phát là nó cho biết lớp liền, chẳng có gì khó khăn cả.

Tôi thấy topic này thiên về dọa nó chứ chẳng phải xử lý nó. Nếu muốn xử lý thì thừa thông tin để gặp đc nó rồi.

Còn nếu bác chém gió thì chém vừa thôi, chém nhiều quả CHƯỚNG MẮT

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
hubt.edu.vn vào forum trường add Mã sinh viên vào tra cứu bảng điểm thì không thấy hiển thị, có chắc nó học đó ko. Mình cũng học ở đó đây, mà vừa ra trường cmnr =))

- - - Updated - - -

đầy người gửi inbox cho mình về mấy thằng scam nhờ tìm hiểu nên mình cũng chẳng quan tâm ai là ai vì với mình thì ai ko ra gì là war luôn.
Còn về ông chủ topic thì nói thật là tôi đek muốn quan tâm nhưng cái vấn đề có tên tuổi quê quán lên trường hỏi mà trường ko nói thì tôi NGHI NGỜ VÃI RA

Trường tôi, phụ huynh anh chị em chỉ cần có tên, địa chỉ lên trường vô phòng công tác học sinh sinh viên hỏi 1 phát là nó cho biết lớp liền, chẳng có gì khó khăn cả.

Tôi thấy topic này thiên về dọa nó chứ chẳng phải xử lý nó. Nếu muốn xử lý thì thừa thông tin để gặp đc nó rồi.

Còn nếu bác chém gió thì chém vừa thôi, chém nhiều quả CHƯỚNG MẮT
:)) Nếu quả thật nó học ở đó thì dễ mà, vác cái tên với MSV lên hỏi quản sinh bảo là nó nợ tiền em, với phàn nàn thêm về cái gì của nó như là nó cấn quá ăn cắp tiền của ai đó rồi bảo thầy cho em xin số điện thoại gia đình để e báo phụ huynh, ông ấy cho ngay. Trước cũng có thằng lớp khác nó nợ tiền mình mình gặp gv chủ nhiệm của nó xin thẳng số đt gia đình( vì nó tắt máy, éo đi học), gọi cho ông già nó kể hết tội nó ra, 2 hôm sau ông già nó đến tận nhà trả t mình.....=))

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Xử lý, xử lý hoài,...bị scam hoài thì đúng hơn, tốt nhất là các bác đừng bao giờ sent trước trong giao dịch nếu lớn hơn 3$, còn seller thì chẳng bao giờ pm mình trước vậy thôi, cũng mong bị scam cho biết mùi vị thế nào mà chưa bao giờ bị ngoài 1 lần duy nhất là bị LR nó scam 100$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,251
Latest member
supernova99

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom