Cách xem lịch sử đăng nhập Paypal

dtuan113

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Mình mới bị thằng dog nào đăng nhập vào pp và mua hàng ở site stackry.com cái mịa gì ấy. Mình đã giải trình cho pp và đợi 10 ngày để giải quyết. Vậy có pro nào chỉ mình cách xem log đăng nhập vào pp được không? và mọi người bảo mật pp như nào nhỉ, có đăng nhập thông qua sđt được không?
Mong ai hiểu biết giúp đỡ mình chút :oops::oops::oops::oops:

Hình như không có cách nào xem được

vậy pp có bảo mật 2 bước không bác ơi :oops::oops::oops: chứ giờ như này nguy hiểm quá
không có cậu vì nó đã có chức năng dispute rồi nên nó chỉ bảo mật 1 lớp bằng mật khẩu. Đôi khi khi bạn chuyển tiền hay rút nó bắt xác minh 16 số visa hay j đó. Nhưng thường cái này chỉ active khi login ip khác country hoặc state với pp us. còn pp vn thì nó khác country nó cho limit lun. tốt nhất sử dụng cẩn thận thui.

Gọi cho pp

bảo nó vui lòng cung cấp IP lạ đăng nhập vào tk của tôi vào ngày bao nhiêu (ngày nó order hàng đó)

rồi copy IP đó lên website check IP xem nó ở nước nào (mà cái này biết thì biết nó là hacker ở nước nào thôi, chứ làm dc gì, nếu mà ở VN thì mới có chuyện vui nhưng cũng khó và loằng ngoằng)

nói chung giờ quan trọng lấy lại dc $ là ok rồi, chịu khó thay đổi mật khẩu thường xuyên + kiểm tra lại xem có em virus nào trên máy tính ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week