Cách verified Paypal trên giao diện mới

giờ không dùng được giao diện cũ nữa rồi, chắc đổi để cho đồng bộ. Vì trước tới giờ chỉ còn mỗi Việt Nam dùng giao diện cũ

Cái giao diện mới này ban đầu nhìn khó, nhưng sau dùng thấy quen rồi thì cũng được đấy chứ
bác có biết check Transaction ID trên gd mới k, e toàn phải về gd cũ ms check đc

Click vào giao dịch cần xem, nó sẽ expand ra view thấy transaction id luôn nhé
check Transaction ID người gửi cho mình cơ, một giao dịch nhưng Transaction ID của ng gửi và ng nhận là khác nhau

Last edited:
giờ không dùng được giao diện cũ nữa rồi, chắc đổi để cho đồng bộ. Vì trước tới giờ chỉ còn mỗi Việt Nam dùng giao diện cũ

Cái giao diện mới này ban đầu nhìn khó, nhưng sau dùng thấy quen rồi thì cũng được đấy chứ
pp vn mới đổi giao diện àk cậu

cái này là do bạn chưa biết cách check transaction id chuẩn thôi
đang nói 2 cái Transaction ID khác nhau, liên quan gì đến cách check hả thánh

đang nói 2 cái Transaction ID khác nhau, liên quan gì đến cách check hả thánh
thì không biết cách check mới nghĩ là 2 tracsaction,

nó có 2 transaction là do 1 transaction là trừ tiền vào blance hoặc trừ từ thẻ. Còn người nhận và gửi đều có transaction giống nhau nhé, chứ không phải transaction khác nhau giữa người nhận và người gửi

thì không biết cách check mới nghĩ là 2 tracsaction,

nó có 2 transaction là do 1 transaction là trừ tiền vào blance hoặc trừ từ thẻ. Còn người nhận và gửi đều có transaction giống nhau nhé, chứ không phải transaction khác nhau giữa người nhận và người gửi
vậy tại sao 100 ng send tiền cho e họ đều đưa 100 cái Transaction ID khác với cái PayPal nó gửi trong mail, tất cả những cái họ đưa đều check bình thường

cai giao dien moi nay thi cho nao la status account? tin hoai ko thay cho nao chi trang thai status cua account la da verified duoc hay chua het :(( ban vcl. con 1.95usd paypal da lay da 3 day ma chua thay refund ( cung ko biet no tra lai vao paypal hay visa nua ) T-T minh newbie rat mong giup do :(

Các bác cho hỏi khi mình Add a card nó báo " We’re sorry, this card can’t be added to additional PayPal accounts. Please add a different card." là chưa veri xong đúng hok vậy. mình chưa bị trừ tiền trong tài khoảng nửa. Ở trang Summary chỉ mới 67% thoi. Gọi ngân hàng thì bảo do hệ thống bên Paypal. Mình nên giải quyết vấn đề này sao nhi?

Các bác cho hỏi khi mình Add a card nó báo " We’re sorry, this card can’t be added to additional PayPal accounts. Please add a different card." là chưa veri xong đúng hok vậy. mình chưa bị trừ tiền trong tài khoảng nửa. Ở trang Summary chỉ mới 67% thoi. Gọi ngân hàng thì bảo do hệ thống bên Paypal. Mình nên giải quyết vấn đề này sao nhi?
thế này là chưa add được thẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week