• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Cách thay dổi tài khoản paypal trong control radium

linhhaiha

Banned
Reactions
53
MR
0.000
Như tiêu đề ai biết Cách thay dổi tài khoản paypal trong control radium ko . em mail cho nó mà nó ko phản hồi gì cả , tài khoản paypal limit có chuyển dc tiền đến tk đó ko hả các bác?

chưa xài. Nhưng thử tìm trong mục Account xem. Cách tốt nhất là hỏi manager :-"

muốn đổi thì chỉ có cách contact nó thôi :m020:

Như tiêu đề ai biết Cách thay dổi tài khoản paypal trong control radium ko . em mail cho nó mà nó ko phản hồi gì cả , tài khoản paypal limit có chuyển dc tiền đến tk đó ko hả các bác?

Contact manager đổi tk paypal nhé cậu :).

chưa xài. Nhưng thử tìm trong mục Account xem. Cách tốt nhất là hỏi manager :-"

Không thấy là thớt đã Email rồi ah

- - - Updated - - -

Contact manager đổi tk paypal nhé cậu :).

Như trên...............................

Nếu cần gâp thì pm tớ nhé, Teamvie tớ chỉ cho

Mà radium mà giờ bảo nó làm gì thì sẵn đêm acc đó ra kiểm tra rồi cho ra đảo lun quá:binhsua24:

Bây giờ mà contact net là die net luôn nên tớ cũng chả dám chi dam lien he mangan nhưng ko thấy trả lời, mail cho sam chac ra dao lun quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom