Tutorial Cách tăng LIKE/VIEW/SUBSCRIBE cho video youtube đơn giản

Reactions
1
MR
0.003
- Nguyên tắc hoạt động của trang web:
+ Với mỗi lượt view, subscribe, like các video của người khác => bạn sẽ kiếm được điểm tích lũy
+ Đăng nhập hàng ngày, các task khác => bạn sẽ kiếm được điểm tích lũy
+ Sau đó dùng điểm này để mua view, mua subscribe, mua like cho trang youtube của mình (mình đang dùng nó khá là ok). Vì vậy bạn làm nhiều bạn sẽ được hưởng nhiều
+ Lưu ý: Khi mua view, subscribe thì view youtube thì sẽ bị delay nên sẽ được cập nhật sau, còn subscribe thì có ngay, bạn có thể thử để biết ngay
+ Web sử dụng Tiếng anh nhưng không quá khó, giao diện web trực quan, dễ sử dụng

- Các bước để các bạn thực hiện :
+ Hoàn thành đăng kí thành viên theo link : https://goo.gl/2v2Lf9
+ Task 1 : Ở DASHBOARD, Trả lời các câu hỏi trước để kiếm những điểm đầu tiên, ví dụ:
. Giới tính: + 100
. Làm nhiệm vụ hằng ngày : Xem 50 video / ngày : + 500 (Cái này là bonus, bạn xem mỗi video đều sẽ được cộng điểm riêng).

+ Task 4: RANK TRACKER VIDEO OPTIMIZER : cũng khá hay, các bạn tìm hiểu để SEO video.
+ Nhấn vào Client (Phần khoanh đỏ .Đây là tool của trang web): Sau đó bạn nhấn Start, tool sẽ tự động load video từ Youtube và tự động chuyển video sau khoảng thời gian nhất định (Video này là do những người sử dụng tool này mua view, họ sẽ quy định thời gian bạn xem video). Sau khi xem hết video, tool sẽ tự động load video khác lên, mọi hoạt động đều là Auto (Mình thường load video ở một cửa sổ riêng, thu nhỏ nó lại và làm việc khác).
+ Cách tính điểm : 10 s = 1 đ. 1 ngày ~8h thì mình kiếm khoảng 3000 đ (Mình thường làm việc trên máy tính )

=> Khoảng 120 Subscribe / 8 tiếng

UPDATE: MÌNH TĂNG ĐƯỢC KHÁ NHIỀU LIKE/VIEW/SUBSCRIBE từ trang web này .Chúc các bạn thành công !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week