Help Cách tăng đề xuất đúng đối tượng

xkissprox

Newbie
Reactions
0
MR
0.521
Chuyện là em vừa tham gia làm youtube cách đây vài tháng. Làm về chủ đề nhạc bản quyền và video animation content. Nhưng về SEO thì em còn đang rất mù mờ muốn xin anh em trong ngành hướng dẫn lối đi để có thể tăng đề xuất leo thứ hạng. Nếu có khoá học uy tín liên quan đến chủ đề cũng xin mọi người giới thiệu ạ

trafficweb

Newbie
Reactions
3
MR
0.351
Chat with me via Yahoo Messenger
Chuyện là em vừa tham gia làm youtube cách đây vài tháng. Làm về chủ đề nhạc bản quyền và nội dung hoạt hình video. Nhưng về SEO thì em còn rất mù mờ muốn xin anh em trong hướng dẫn chuyên ngành để có thể tăng đề xuất leo hạng thứ. Nếu có khóa học uy tín liên quan đến chủ đề cũng xin mọi người giới thiệu ạ
  • Tạo nội dung phù hợp với sở thích và nhu cầu của nhóm đối tượng này. Ví dụ: Nếu bạn giả sử là người làm video, họ sẽ cần những bản nhạc không bản quyền dễ sử dụng hoặc bạn có thể tạo hướng dẫn làm video hoạt hình dễ dàng tiếp cận.
  • Ví dụ: Tạo các danh sách phát về “Nhạc miễn phí cho các dự án sáng tạo” hoặc “Cách sử dụng nhạc không bản quyền trong hoạt hình video”.

Khóa học về tăng tính đúng đối tượng:​

1. "Tăng trưởng khán giả YouTube" của Think Media: Khóa học chuyên sâu về cách xây dựng và tăng cường kháng giả trên YouTube.
  2. "YouTube Audience Development" trên Udemy: Khóa học này cung cấp các đối tượng phân tích kỹ năng và xây dựng chiến lược để tiếp cận chân giả.
Với những chiến lược và công cụ trên, bạn sẽ tăng dần đối tượng phù hợp cho kênh của mình!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back