Cách run được nhiều tool Hitleap trên một vps/pc

tut này còn dùng đc không nhỉ

Em gặp 2 vấn đề trên win 2k8
Thứ 1: Chuột phải vào Hitleap không có menu Sandboxie
Thứ 2: do bước 1 ko đc, nên em chuột phải vào máy ảo trên sandboxie chọn run any program => chọn hitleap, khi hitleap hiện lên, nó phát hiện dc IP gốc, và báo là thay IP khác.....

Em đã kiểm tra từng máy ảo , thấy IP đã đc thay đổi theo SSH, nhưng Hitleap nó vẫn báo IP gốc của VPS là sao nhỉ

Mong các pro giúp đỡ

Thứ 2: do bước 1 ko đc, nên em chuột phải vào máy ảo trên sandboxie chọn run any program => chọn hitleap, khi hitleap hiện lên, nó phát hiện dc IP gốc, và báo là thay IP khác.....

Em đã kiểm tra từng máy ảo , thấy IP đã đc thay đổi theo SSH, nhưng Hitleap nó vẫn báo IP gốc của VPS là sao nhỉ

Mong các pro giúp đỡ
pó tay :D

Mong các pro giúp đỡ
:( Vãi nhỉ ! Bác dùm cái Proxier sao thế không biết ?

:( Vãi nhỉ ! Bác dùm cái Proxier sao thế không biết ?
e làm theo hướng dẫn ở #1, đã check IP = trình duyệt theo từng máy ảo, IP đã thay đổi theo SSH, nhưng HITLEAP vẫn nhận ra IP gốc... hic hic... vậy là do em ,chứ ko phải hitleap fix à bác

=> Mở Bitvise lần 1, login ssh 1 và config ở tab Services: SOCKS/HTTP Proxy forwarding > Enabled > Listen interface: 127.0.0.1 và Listen port: 1081
=> Mở Bitvise lần 2, login ssh 2 và config ở tab Services: SOCKS/HTTP Proxy forwarding > Enabled > Listen interface: 127.0.0.1 và Listen port: 1082
=> Mở Bitvise lần 3, login ssh 3 và config ở tab Services: SOCKS/HTTP Proxy forwarding > Enabled > Listen interface: 127.0.0.1 và Listen port: 1083
Bước này mình ko hiểu lắm. Mở lần 1 lần 2 lần 3 là sao nhỉ? Nghĩa là mở lần 1 xong rồi Exit rồi mở lên lại?

Bước này mình ko hiểu lắm. Mở lần 1 lần 2 lần 3 là sao nhỉ? Nghĩa là mở lần 1 xong rồi Exit rồi mở lên lại?
up phát.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back