Ask Cách RRS Android bằng tay

tienpjo

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Mình chưa có $ mua tools, vậy pro nào bik cách rrs bằng tay chỉ dẫn mình vs, thanks các pro

Lưu cái thư mục android lại , khi nào chạy rrs thì copy vào lại chỗ cũ và mở blue lên

Cách rrs bằng tay thì lấy tay mà rrs thôi có gì đâu ta.
Cái vụ Rờ Rồi Sướng này nhiều người thích sướng nhỉ.

Cách rrs bằng tay thì lấy tay mà rrs thôi có gì đâu ta.
Cái vụ Rờ Rồi Sướng này nhiều người thích sướng nhỉ.
Biết là bác kiếm dc nhiều tiền nhưng nhiều khi cmt nhảm shit vcl. Chỉ thì chỉ cho đàng hoàng ko chỉ thì thôi

Bạn nghiên cứu chức năng profile của BS Tweaker 3.12 xem. Hoặc có tôol rrs free của bác Thinh Vu gì đó chả nhớ. Bác chịu khó chịu trong forum sẽ thấy

làm net mà ko có vốn thì khó lắm , ráng ráng mua cái tool của Quang Vu có 120k 1 tháng àh

tiện đây cho mình hỏi pro 1 chút, làm off android mỗi lần làm cần dùng gmail khác ko ạ?

còn cần chỉ không bạn?

Mình chưa có $ mua tools, vậy pro nào bik cách rrs bằng tay chỉ dẫn mình vs, thanks các pro
Chịu khó mua cái tool rrs rồi lưu bs qua hôm sau chạy lại app 1ngày đến 2 ngày theo yêu cầu của con aap đó nha bác.

Bạn nghiên cứu chức năng profile của BS Tweaker 3.12 xem. Hoặc có tôol rrs free của bác Thinh Vu gì đó chả nhớ. Bác chịu khó chịu trong forum sẽ thấy
Bạn giúp mình với, tools rrs giá rẻ hoặc free ạ, mình tìm mãi mà không thay đâu, thanks bạn!

Bạn giúp mình với, tools rrs giá rẻ hoặc free ạ, mình tìm mãi mà không thay đâu, thanks bạn!

Tools RRS là dạng Software, sẽ được share ở box Software & Webtools. Cậu tìm vào box này xong Ctrl F lên, tìm các topic có chử RRS, tìm từng trang, đọc hết các title xem có topic nào có dạng Tools RRS free không nhé. mình chắc chắn tìm vài trang cậu sẽ thấy.
.
.
.
.
.
.
Phòng trường hợp cậu tệ quá mức thì link đây: :rolleyes:

https://mmo4me.com/threads/introduction-bluestacks-manager-free-rrs-tool-for-offer.256567/

inbox skype share cho tool RR :)

xài command này 1 click cho mau nhé,
Mình đang xài cái này, click click cho nó tiện. Bạn tạo 2 file backup.bat và restore.bat để sử dụng nhé. Chú ý sửa lại đường dẫn vị trí lưu RRS cũng như vị trí program data của bluestack cho phù hợp với máy tính của bạn.

Thấy được thì thanks 1 cái lấy tinh thần.
còn cái bác candy love biết bác từ cái thời stellar thường share cho anh em trade coin. khâm phục bác từ đó, nhưng dạo này lâu lâu thấy mấy comment của bác thấy bố đời thật, chẳng biết bác tài giỏi, kiếm được nhiều tiền đến đâu nhưng, con người có người biết cái này có người biết cái kia, không phải cái gì ai cũng biết. Đồng ý rằng chịu khó tìm hiểu thì sẽ biết nhưng có những cái chỉ được thì chỉ cho người ta, mình cũng chẳng mất mát gì, còn người ta không chịu tìm hiểu mà cứ trông chờ ỷ lại thì người đó cũng không khá nổi, vậy tại sao mình phải nói những câu sốc óc đó đến người ta làm gì, đôi điều muốn gửi gắm đến bác, chir là góp ý, có gì ko hợp suy nghĩ của bác thì bác bỏ qua cho.

1.Tạo FILE RRS
Code:
@Echo Off
                        Echo ============================================                                      
                        Echo                BACKUP RRS                                      
                        Echo.       
            set /p "folder=Enter folder name: " 
                        xcopy I:\BlueStacks\Android\Data.sparsefs I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\Data.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\BlueStacks\UserData I:\RRS\%folder%\BlueStacks\UserData /s /e /h /i
             Echo.
                        Echo BACKUP THANH CONG...! NHAN PHIM BAT KY DE THOAT...!  
                        pause
EXIT

2. RESTORE RRS
Code:
@Echo Off
                        Echo                RESTORE RRS                                     
                        Echo.  
            DIR I:\RRS /D   
            set /p "folder=Nhap ten thu muc: " 
                        Rd/s/q I:\BlueStacks\Android\Data.sparsefs
            Rd/s/q I:\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs
            Rd/s/q I:\BlueStacks\UserData              
                        Echo DA XOA DU LIEU CU XONG, DANG RESTORE DU LIEU MOI.... 
            Echo.   
                        xcopy I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\Data.sparsefs I:\BlueStacks\Android\Data.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs I:\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\RRS\%folder%\BlueStacks\UserData I:\BlueStacks\UserData /s /e /h /i
            cd "C:\Program Files (x86)\BlueStacks\"
            HD-StartLauncher.exe            
            Echo.

pause
EXIT

xài command này 1 click cho mau nhé,
Mình đang xài cái này, click click cho nó tiện. Bạn tạo 2 file backup.bat và restore.bat để sử dụng nhé. Chú ý sửa lại đường dẫn vị trí lưu RRS cũng như vị trí program data của bluestack cho phù hợp với máy tính của bạn.

Thấy được thì thanks 1 cái lấy tinh thần.
còn cái bác candy love biết bác từ cái thời stellar thường share cho anh em trade coin. khâm phục bác từ đó, nhưng dạo này lâu lâu thấy mấy comment của bác thấy bố đời thật, chẳng biết bác tài giỏi, kiếm được nhiều tiền đến đâu nhưng, con người có người biết cái này có người biết cái kia, không phải cái gì ai cũng biết. Đồng ý rằng chịu khó tìm hiểu thì sẽ biết nhưng có những cái chỉ được thì chỉ cho người ta, mình cũng chẳng mất mát gì, còn người ta không chịu tìm hiểu mà cứ trông chờ ỷ lại thì người đó cũng không khá nổi, vậy tại sao mình phải nói những câu sốc óc đó đến người ta làm gì, đôi điều muốn gửi gắm đến bác, chir là góp ý, có gì ko hợp suy nghĩ của bác thì bác bỏ qua cho.

1.Tạo FILE RRS
Code:
@Echo Off
                        Echo                BACKUP RRS                                     
                        Echo.      
            set /p "folder=Enter folder name: "
                        xcopy I:\BlueStacks\Android\Data.sparsefs I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\Data.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\BlueStacks\UserData I:\RRS\%folder%\BlueStacks\UserData /s /e /h /i
             Echo.
                        Echo BACKUP THANH CONG...! NHAN PHIM BAT KY DE THOAT...! 
                        pause
EXIT

2. RESTORE RRS
Code:
@Echo Off
                        Echo                RESTORE RRS                                    
                        Echo. 
            DIR I:\RRS /D  
            set /p "folder=Nhap ten thu muc: "
                        Rd/s/q I:\BlueStacks\Android\Data.sparsefs
            Rd/s/q I:\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs
            Rd/s/q I:\BlueStacks\UserData             
                        Echo DA XOA DU LIEU CU XONG, DANG RESTORE DU LIEU MOI....
            Echo.  
                        xcopy I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\Data.sparsefs I:\BlueStacks\Android\Data.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\RRS\%folder%\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs I:\BlueStacks\Android\SDCard.sparsefs /s /e /h /i
            xcopy I:\RRS\%folder%\BlueStacks\UserData I:\BlueStacks\UserData /s /e /h /i
            cd "C:\Program Files (x86)\BlueStacks\"
            HD-StartLauncher.exe           
            Echo.

pause
EXIT
Cảm ơn bác rất nhiều hj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,416
169,763